Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Đợi ngày kia có thanh khoản rồi bác bán sàn đi. Dám mua không dám chấp nhận thì bán xong nghỉ ra pic khác chơi nhé bác

https://24hmoney.vn/news/phien-12-1-khoi-ngoai-mua-rong-hang-tram-ty-tranh-thu-tim-co-hoi-o-co-phieu-bat-dong-san-c1a1313132.html?utm_source=24hmoneyapp&utm_campaign=share&utm_medium=article

https://24hmoney.vn/news/dau-gia-ty-do-dat-thu-thiem-phai-chang-vi-con-khat-dat-sach–c3a1272584.html?utm_source=24hmoneyapp&utm_campaign=share&utm_medium=article khát đất lắm rồi

Ủa thế ko phải do “ lòng tham” kiếm tiền của mình ah bạn…. Mua bán gì tự mình phải chịu chứ. ? Ko tìm hiểu nó như nào hễ có ai phím phát nhảy vào mua . Lỗ thì quay ra chửi bới….kì lạ.

3 Likes

https://amp.baodautu.vn/cao-toc-trung-luong—my-thuan-vuot-bao-corona-xay-khat-vong-cuu-long-giang-d159242.html không sao cii lại sớm lên đường đua cao tốc thôi.

Ối giới ơi, lên tận thời sự VTV 1 để PR cp BĐS. “Đãi cát tìm vàng” < “Kim cương trong cát”

CII = “Kim cương trong cát”

4 Likes

Chẳng ai đi đoán khi nào thì cổ phiếu hết giảm. Thấy đủ rẻ là xúc thôi. Câu chuyện của THM chỉ góp phần chỉ ra được là C2 đang sở hữu Quỹ đất rẻ. Còn sau đấy THM có như thế nào, thì cũng chẳng liên quan gì tới quỹ đất của C2. Còn diễn biến trên sàn, thì ai cũng tham, đợi mua được cổ C2 càng rẻ, càng tốt. Nhưng mà ai cũng đợi, thì diễn biến trên sàn sẽ không chiều hết được số đông của mọi người đâu. Phiên nay, dư bán sàn thế, nhưng phiên mai C2 đã quay trở lại đường đua xanh, cũng không có gì là bất ngờ

2 Likes

Riêng CII là cp rất Hot trong time qua! Các cty ck chim nhiều cổ BDS nhưng với CII éo dám đưa ra định giá vì đơn giản không thể định giá nổi CII - Ông Bố BOT và ông tướng đất Sài Gềnh

9 Likes

Các bác không có chuẩn bị tinh thân Tân Hoàng Minh bỏ cọc sao mà hoảng vậy.
Em không có CII nhưng em cũng đoán được THM sẽ bỏ cọc.

BĐS vẫn sốt, đất SG vẫn tiếp tục khan hiếm cung, không liên quan gì đến Tân Hoàng Minh đâu.

3 Likes

ổn quá , mai mấy bác lại đua lệnh

Sao? Mấy ông lớn đầu rồi kiếm tiền tại thị trường ck mà dỗi thì đòi lại quà à? Vậy lúc tăng có ăn 1 mình ko?Haha

Đầu PIC tôi khuyên cố vấn THM nên cố vấn bỏ cọc để múc CII. Làm kinh tế ko phải đi làm từ thiện nên rút cục THM nhận cái kết tương đối thảm.

4 Likes

Mua vì THM thì chết với THM. Còn mua vì tìm hiểu nội tại cty và dư địa tăng trưởng của nó thì còn THM là cái gì đâu. Mày có biết CII chuyên ngành của nó làm gì ko? Có biết đọc tên công ty ko? Hãy chỉ biết 3 chữ cái xong bu vào sàn r đâm ra chửi.

3 Likes

Giờ đợi CII ra báo cáo năm 2021và định giá lại TS theo chuẩn quốc tế thì dập ngay tin THM luôn.

1 Likes

Ai cung bàn luân rôm ra ma e cahng con tien mua, hi vong ko cảll magin de tồn tại la đuoc roi, x mua CEO mà cũng bị lây khổ thật

Bao giờ thì đấu giá lại bạn nhỉ?

Cả thị trường luôn hi hi.Tốt xấu bị bệnh hết,mà thôi nó lên nhiều cho nó nghỉ ngơi mấy phiên.Vàng thật kg sợ lửa.Còn mua mà kg hiểu gì về nó thì chịu thô.Mình mua CII từ 25 từ lúc chưa biết f247 cơ.

Lô 3-9 giá 1 tỷ/1m2 ngày 6/2 nộp tiền 50%

1 Likes