Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

CII hưởng lợi cả 2 trụ cột là bất động sản và đầu tư công khi gói kích cầu đã chính thức thông qua. Lạ là giá thép chỉ cần tăng 50% các chuyên gia hô mua mạnh cổ thép trong khi giá đất của CII SCR tăng gấp 10-20 lần so với giá vốn thì lại ko mua. Hài hước

1 Likes

Nay xem kĩ giao dịch của CII, cá nhân cảm nhận đánh giá giao dịch đè hàng khét mù, hàng các pố ôm nhiều muốn nuốt chửng CII chắc, nuốt lô sàn này + 44tr CP quỹ khả năng HĐQT chuẩn bị có biến lớn.

11 Likes

Bây h đi giải thích với F0 làm gì nữa, toàn nghĩ CII thuần Bđs. Chắc sẽ sàn mấy phiên nữa. Bây h chỉ nên quan tâm 44 tr cổ đó sẽ giao dịch kiểu gì, ai mua, game gì trong fdaayz thôi

Kệ mịa nó cụ
Mình gắng thế thôi
Thằng nào ngu cứ cầm kim cương ra mà bán đi
Cứ tư duy ngắn hạn thì vài năm còn cái nịt hết

2 Likes

Sáng mai là biết, cục chất sàn đi đâu về đâu.

Vẫn thuyết âm mưu lắm. Chả thấy ông nào phân tích định giá dự án, kế hoạch kinh doanh, nợ,…

1 Likes

Cho chất mịa 10 phiên, bọn bố cũng ko chịu nhả hàng
Chết thì chết chùm luôn
Xem ai xoảng trc cụ nhể
Kk

3 Likes

Đúng rồi.BB cũng đã ra đx hàng đâu. Nó phải đỡ giá thôi

Em cũng đoán vậy.
Vốn dĩ đất TT đã ko bình yên, giờ vụ đấu giá này mà suôn sẻ thì dự là các cụ lại khổ với dân.
Thôi thì chẳng đấu nữa, lại giao cho CII làm gì thì làm

Cho bọn nó tranh cướp kim cương CII trên sàn luôn cho máu
Nhỏ lẻ cứ đòi ăn theo nói leo là hỏng
Cầm cho chắc mới ăn dày dc
A7 bảo rồi KIÊN NHẪN ĂN TẤT.
Thiên thời chấp các thể loại lái

1 Likes

ÔNG giỏi ông phân tích cái ông nói tôi cái

Ngược rồi bác. Đa số người ta biết CII là doanh nghiệp xây dựng hạ tầng kỹ thuật. Qua vụ THM người ta mới đào ra nó có tài sản là bđs khổng lồ bao gồm cả mấy lô đất ở thủ Thiêm. Không hiểu logic kiểu gì mà THM bỏ cọc lại mang ra bán sàn 20tr

3 Likes

Ông thấy nó bán tháo á. Cổ phần NBB bố bán lãi to là bán tháo à

Theo như tôi quan sát thì LIC chỉ sàn 5 phiên, SJF với IDI thì sàn liền 7,8 phiên sau khi đã x5 x6. Cho nên tôi tin rằng CII sẽ không sàn đến cây thứ 3 đâu vì những con hàng đội lái kia chả có gì để so với CII cả

Ko nói nhiều mai CII sẽ có thanh khoản khi mọi hiểu lầm đã đc giả quyết.

Theo phái tâm linh thì tôi dự mai có kịch hay
Ai ko chịu dc nhiệt có 1 phiên sàn đã cuống cuồng đem hàng ra bán thì ATO luôn đi.
Tàu càng nhẹ, hàng về 1 mối phi càng nhanh

để ảnh và ko nói gì

Tôi nhìn thấy kiểu gio dịch và đè sàn , dụ gà ói hàng là 1 kiểu vét kinh hoàng nhằm MA luôn CII .
Có biến rất lớn nhé

2 Likes

mấy ông kêu vol bé thì phân phối cái gì, thế mai vol to là phân phối hả