Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Ko thoát đc hàng thì tiền nào vào Bank được, kéo cả TT xuống luôn

Có thắng có thua. Bạn được bạn có chia tiền cho ai không mà nên đây um củ tỏi lên. Đúng chí phèo?

1 Likes

Mày nhìn lại mày đi. Đkm mày nghĩ mày vào xong nó cứ phi lên mãi cho mày ăn à. Mày mua mày có tìm hiểu cty có gì không . Hay mà mua vì THM. tao đéo mua vì THM nên tao vân chưa thấy sai ở đâu

2 Likes

Thôi các bác giải tán đi. Tiền của ai người đó chịu trách nhiệm. Lời nói của người khác chỉ là tham khảo, dùng được thì dùng không dùng thì thôi. Lúc lên 60 sao ko thấy ai chửi nhau ngu :smiley:

1 Likes

chỉ sợ là đến lúc FLC mở thanh khoản con này mới trở lại á chứ :)))) tuần sau có lẽ còn hơi sớm

Thì thấy bác ấy còm cay cũ vãi chưởng, không biết bác ấy có ôm không. Mà có cách nào xóa mấy vụ chửi nhau đi chứ kinh quá em ơi. Chị đang mắc cười là HNG trồng chuối khổ bỏ mẹ đi nó có tội gì mà cũng đo sàn 02 phiên haha.

3 Likes

Đúng thật kỳ lạ ! Đầu tư vào tài sản thật thì run sợ!Thế mả dám tất tay còn đề con lô! Nghịch cảnh!

1 Likes

Với cái giọng văn của bác thì e xin phép xưng mày tao. Mày thoát được rồi thì cút! Tao có đánh 1-2 phiên như mầy đéo đâu mà tao quan tâm! Đánh như thằng ăn cắp như thế thì sao lớn lên được. Như cái thằng ngủ với vợ thằng khác lúc đéo nào cũng chỉ sợ chồng nó về, chỉ rình úp bô lên đầu thằng khác. Tao cứ kê cao gối ngủ. Mới sàn có vài phiên mà dái mày đã bằng hạt kê =))))))))))

1 Likes

Nghe đồn có đối tác mua lại của THM giá cao ngang. Anh chưa check đc chính xác. Đúng thì CII ok đấy lại CE
Thầy A7

2 Likes

2 tuần tới sẽ cạn cung rồi qua tết phi mút chỉ kkkk

E cũng bị vạ lây con plc trong khi dầu đang ổn :joy::joy: sợ thực sự . Còn cái bác chửi loạn xạ lên kia thấy buồn cười thật :joy: lớn rồi mua bán như nào tự mình quyết . Thấy hô còn nhảy vào là tự mình chứ có phải ảnh dí súng vào đầu bác bắt đặt lệnh mua đâu chứ :joy::joy:

1 Likes

Sao bác suốt ngày so dái vs kê vậy :laughing:, e chưa thấy hòn nào bằng hạt kê cả:laughing:

1 Likes

Nói đùa chứ nhìn hành văn mà phải đăng ký cả acc để vào còm men :frowning:
Ông anh chắc đầu cũng 3 màu tóc đen trắng với xanh lơ mà nói chuyện chán thế :frowning:

1 Likes

chửi cho nó sáng mắt ra bác ạ. :smiley:

3 Likes

Hiệu ứng đám đông quả khủng khiếp em ạ. Chị có cả POW nữa nó cũng có tội gì đâu mà tắt điện sàn luôn hi hi. Kiểu như không có đất khỏi trồng chuối, tắt mẹ nó điện luôn. Thôi thì cả thị trường chung nó gặp nguy mình cứ bình thản thôi.

2 Likes

Chắc lỗ quá mất bình tĩnh bác ạ. Thông cảm cho bác ấy. Nhưng lên thì xuống . Xuống chán lại lên :joy: rầu vì tự dưng bị quả boom của elol quýt vs thm thả xuống

=))))) mày chắc chơi giai đoạn T3/19 đợt con nhung covid thì chắc tầm này sắp được 3 giỗ rồi đấy nhể!

Đúng c nhỉ. Nằm im chờ trời sáng chứ loạn lên cũng k giải quyết đc gì…. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

30 chưa phải là tết đâu, 3 cty kia nó nộp tiền thì lúc đó lại tranh nhau mua. Tài sản CII vẫn còn đó có bốc hơi đi đâu mà phải xoắn. Đến lúc tím ko có mà mua😀

2 Likes