Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

T k có nhiệm vụ show vs bác làm cái gì bác nhé! Bác lại sai tiếp bác thấy chưa?

mie chưa biết thế nào mà để cả làng cả tổng vào chửi là chú sai với bố mẹ mình rồi đấy về xin lỗi ông bà đi.

T chả mất tiền, t k care bác nói gì bác nhé. Những gì bác nói ra nó chỉ thể hiện trình độ của bác đến đâu thôi.

Thoi Kệ cụ nó đi Bác, cho nót hót 1 mình, nó hót chán rồi cũng hết hơi thôi :))

chuẩn bác ■■■ cứ sủa người cứ đi he he

Cho mày là nhất, m show kết quả ra con nào mày đào bới ra đc 100% đi thì bố cho m thêm tiền.

1 Likes

lắm thằng cũng rảnh việc nhà thì nhác việc chú bác thì siêng ko về lo cho bố mẹ già cả toàn đi lo cho túi tiền thiên hạ rảnh thực sự he he

Bác cũng y chang bác kia thôi, t nghĩ ai giống nhau 1 điểm nào đó thường có kq giống nhau.

Ông ở đâu sao lúc cổ phiếu CE liên tục k thấy phân tích phân bua. H nó hơi có tí sóng gió ông nhảy vào té nước theo mưa.

Tôi bỏ mẹ hết đất thủ thiêm đi . tôi ăn mỗi cp các cty con với BOT thôi thì cũng hơn vốn hóa bh rồi nhé

Có ng bên pick này kiếm chuyện vs t bác nhé.

https://fwt.fialda.com/news/hut-hoan-hon-nho-khoan-thu-tai-chinh/550140 vào mà phân tích tích phân con hut này ts thì méo còn gì bot thì eod dc thu 2 lên mẹ 2x chủ tịch thì lên ba vì chăn bò cmnl đã ngu còn hay chơi chữ vci nó vào thì khắc cii bốc đầu tạt vỉa.

thèm cii cứ nói cmnl ra chim với chả chuột phân tích thì ngu toàn chém cái giời ơi đất hỡi.

Bác có thấy bác nói tôi cái gì là bác sai cái đó không!
Bác nên xem lại đi nhé.

T chả chim gì cả CII nó sao thì TT quyết định, bác đánh giá cao tôi r đấy!

Thằng này vào đây cmt ngu thế, biến khỏi post đi, rác rưởi. Đánh spam nó anh em, khóa mõm nó lại.

Nó mà hình dung ra đc trước tương lai thì nó đã k có mặt ở đây rồi :)). Mà chuẩn luôn đấy cổ đông cii thể hiện sự giàu có thừa tiền, sổ đỏ ăn tất. :))

1 Likes

Bác hỏi thì t nói đấy nhé.
CII nó như nào thì 3-6 tháng nữa TT sẽ quyết định thế thôi!

Thằng ngu, biến.

Mấy ng như bác mới bị ban thôi chứ ng ta cmt lịch sự ai mà ban! Hở tí là chửi bác k ngon đi kiếm MR Bình đấy mà làm vc.

Loại ngu như mày, có tìm hiểu công ty đếch đâu. Vào đây cmt nói lung tung, không hiểu biết thì cút.

1 Likes