Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

GIÁ NHIỀU CP DTC - BDS đã quay về trước khi tin THM trúng thầu rồi mà vẫn sàn . Đó là 1 chỉ báo hết sức nguy hiểm của VNI rồi . ĐỂ Ý SẼ THẤY

Hôm nay lại thêm 1 lượng lớn cp bị call mg bán :sunglasses:

Cii còn lâu mới thấy mặt trời, chất lệnh bán thế này thì k ai đỡ rồi. 5 cây sàn rồi.

hi vọng k gãy mốc này bác nhỉ 1400 cũng hỗ trợ cứng rồi, 3 lần mới vượt thì mong là k down quá sâu dưới mốc này

1 Likes

Bạn bấm ra quẻ gì vậy?

E nghĩ nhốt về 2x rồi

hiện VNI đang vào vùng nhạy cảm, có thể bật lại bất cứ lúc nào. Anh em tập trung quan sát 1-2phiên tới,nếu bật tốt thì chúng ta bắt đầu 1 con sóng mới.

Ubck đã ra qđ xử phạt quyết còi 1,5 tỷ và cấm quyết còi giao dịch trong 5 tháng! Tin mới nhất hôm nay

2 tuần sàn liên tiếp, kỷ lục luôn

Vậy là các đội lái nó không sợ QC xả vào đầu rồi . Khả năng mai nó hốt cái đống sàn kia

mất tết

bao giờ thì các anh giải cứu vậy, em ko chơi nữa, trả lại tiền cho em, e chừa rồi ạ

Mọi người tìm đọc BC phân tích ngành đầu tue công của Vndirect nhé, nó ko từ nào nhắc đưén CII luôn. Như kiểu CII ko thuộc nganhc này và ko hưởng lợi gì ý. Thôi game này thua, nó đánh hội đồng kinh quá, động vào cái rốn tài sản của nhiweuf người nên nó tập trung đập rồi

1 Likes

Thua rồi thì chung. A e giữ sức khỏe đón Tết. Bị bình lọ nhốt luôn
co-trang-tro-thanh-bieu-tuong-dau-hang-tu-khi-nao

Thua thật àh các bác. K còn hi vọng gì ah.

Không nên chống lại thị trường dù TT có vẻ vô lý, ko nên mua gì lúc này mà dành vốn cho đến khi có điểm cân bằng và cầu gia tăng từng phiên kèm giá dừng rơi. Thị trường của tay to và nhỏ lẻ nên đi theo chân họ thôi. Tôi mua CII tiền thịt và tầm nhìn 1-2 năm vì cho rằng CII và BDS vẫn là vua giai đoạn tới. Tầm giá quanh 32-35 có thể đảo chiều

3 Likes

Ngắn hạn thua rồi bác. Nhìn vào tài sản các dự án sạch cũng như quỹ đất đang triển khai của CIi và các cty con như NBB, các dự án Bot sắp tới thì thấy nó dưới giá trị nhiều lắm. Cuối năm nay x2 từ giá mua 32-35 là bình thường. Hiện tại nhà tạo lập đang đập dòng bđs, ném chuột vỡ bình nên CII vạ lây theo

1 Likes

Ngắn hạn thì em k sợ. Dài hạn thắng là đc. Nhưng 1 năm liệu có thắng k. 2-3 năm thì lâu quá nhỉ. Cuối năm x2 k kịp đâu bác

Ai bảo lập pic chê chủ tịch kém nọ kia, hắn tức lên hắn cho đội giết hết. Đúng là trâu bò húc nhau ruồi muỗi chết

Có đội chờ gom luôn cục cổ phiếu quỹ, thành cổ đông lớn nhất của CII à các bác? Còn đội nào sẵn sàng ôm của tây mấy triệu cổ giá 6x? Giờ mà bán được thì đích thị là đáy đó