Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Dạ vâng. Mong a chia sẻ. Em còn ít kinh nghiệm quá

1 Likes

A có thể cho xin lời khuyên không ạ. E cảm ơn

1 Likes

Tôi thấy bạn là một nhà đầu tư.nhưng hành xử rất vô văn hoá.kém cỏi.

Chất bán kiểu này bán được kẹt, chỉ có rút lệnh đi thì may ra được cứu

Lệnh của bọn Cty ck đó bác, chúng nó call magin của nhà đầu tư nên cứ chất thế đấy nó đâu cần quan tâm bán được hay ko?

về 3x như tôi dự đoán rồi, xem có về được dưới giá trị sổ sách không nào :smiley: tôi sẵn tiền mặt đây rồi, xem sập sàn xong lại đi shopping

5 Likes

lại ở với bác dài dài rồi :))

vùng 5x 6x bác đã thoát đc hàng chưa bác ?

Cổ đông tuyệt vọng lắm rồi bác ạ :frowning:

lại đồng hành cùng bác rồi, hi vọng sớm qua như lần trước :)))

1 Likes

Anh cho em zin lời khuyên để rút kn, chứ mất tiền rồi mà cung ko biết sai o đâu

Chơi tới cùng với nó xem nó về được đâu. Năm 2022 là năm của nó chạy đâu thoát được.

Tiền thịt . Cầm hết 2023 :slight_smile:

Có lẽ lái nó bắt tay với THM đánh lên cả dòng bđs và cii cũng ko ngoại lệ, giờ nó rút hết rồi bỏ lại ae kẹp tới chết. Thôi xem như của đi thay người vậy

1 Likes

Tới bến luôn coi chúng nó làm j.

Bài học là gì. Là chắc chắn 1 điều là ko có gì chắc chắn trên cái tt này cả khi mà vẫn còn t+3 atc ato. Nữa là tham gia các hội nhóm diễn đàn chỉ là để tìm lý do mua thôi còn điểm mua và điểm bán phải tự quyết định 1 cách sáng suốt. Ko đc nghe theo hô hào target bao nhiêu mà cứ nhắm mắt múc đợi đến cái target đó.

3 Likes

Đau lòng nhất là việc sàn không thanh khoản thua cả rác FLC. Viên kim cương giờ bán rác không ai mua.

1 Likes

Nó giữ chân ndt ko cho rút tiền trước tết thôi, khổ cụ nào margin thì bị cháy. Giá này đáy r bán gí nữa, mai sẽ hồi nó hốt một mớ nhỏ lẻ tâm lý chán nản. Xong oánh lên đón cổ đông mới nghĩ mình bắt đúng đáy. Quá trình thay máu cả thôi !!

1 Likes

Về lại giá lúc lên sau tin THM là 30 chắc thứ 2 tuần sau.Từ giá này thấy thống kê mua thỏa thuận toàn vol lớn chắc chắn là tổ chức mà sao kg ai có lực kéo thành khoản.