Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Xong phim Tây bán 1tr cổ giá CE nhé, thế là đã đuổi cổ dc Tây

1 Likes

bác nhiều đất thế mà mới bị vả 7 cây đã xanh mặt! em chả có mảnh nào thì nó là gì bác =))))). Tự tin lên bác :smiley:

Sau hôm nay CII rất cô đặc luôn, Tây đã bán xong, nhỏ lẻ yếu tim rung phát cũng rụng

Nói chung cần những bài học thế này cho nhỏ lẻ chừa tật fomo và tốt nghiệp lớp f0 lên f1 các ae ạ, thôi thì một vài ae hi sinh cũng là đem lại kinh nghiệm và kiến thức cho nhiều ae nhỏ lẻ mới, mà kể cả những người đầu tư gạo cội sau cú này cũng rút ra nhiều điều cho mình, ae giữ hòa khí, đừng chửi nhau làm gì :smiley:

9 Likes

Tây nó bán đc bao nhiêu rồi bác nhỉ

Lấy đâu ra mà bán lắm nhỉ? Chắc cp quỹ rồi! Khả năng bọn to tay ghìm lại chăng?

Chắc Tây hết rồi!

Tây bán 5tr, bán vùng 5x gần 4tr, nay bán thêm 1tr là hết nhé, còn lại nhỏ lẻ rung theo bán nên càng tôst

sóng đầu tư công, BĐS sẽ kéo dài cả năm 2022.

Lần này đi lên chắc CII sẽ gặp nhiều cản hơn vì nhỏ lẻ trên đường chờ hòa giá rất nhiều, mong sao càng ngày càng cô đặc để bền vững đi lên

https://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/tai-chinh/trum-dat-thu-thiem-tang-vot-sau-9-phien-san-ho-flc-hoi-suc-810535.html

1 Likes

Trần vẫn cố rung lắc để vắt cho bằng sạch từng nghìn cp của nhỏ lẻ lỏng lẻo.
Về vùng 3x này CII lại trở thành cổ phiếu siêu trũng.
Sau phiên hôm nay CII sẽ có chuỗi kiệt cung, nhanh chóng trở lại vùng 5x, 6x

CII mấy phiên qua các anh rung rũ để gom kinh hoàng, nếu ko lì thì rụng hết trứng.

3 Likes

Thứ 3 sẽ biết em nó như thê nào, thứ 3 mà vẫn CE tiết cung thì khỏi bàn lên 6x

2 Likes

Vãi báo : CII đã được giao khoảng hơn 90 nghìn mét xuống đất sử dụng ổn định lâu dài và hơn 6 nghìn mét vuống đất sử dụng 50 năm (để xây dựng văn phòng). Đây đều là những khu đất đẹp, dọc bờ sông, công viên, và trục đường Bắc Nam, tiếp giáp với cầu Thủ Thiêm 1.

Sau việc đấu giá Thủ thiêm, tài sản CII sẽ minh bạch, rõ ràng và giá trị tiềm năng CII.

Móa chận đánh này căng não quá

Em cầm CII 3 tháng mà thấy tổn thọ ghê ấy, nhưng vẫn cố :))

2 Likes

18 Likes

Hâm mộ cụ quá

Hôm nay L14 ,DIG ,CEO ,CII đi vào huyền thoại thầy nhỉ kaka

1 Likes