Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

chứ hàng cơ bản tốt. ko con nào nó đánh hình cây thông như này!

3 Likes

Chiều nay sẽ có cuộc đảo chiều thần thánh

Xúc hết cái đống sàn này thì chính thức xác định đáy C2

Hết đống này nó lại ói ra đống khác. Xác định còn bị dìm lâu lâu nữa. Oải quad rồi

Không còn đâu . Trong đó là 1/2 của đám sọt

1 Likes

Kiểu này VNI về 1.380, còn CII về 25 mới có con sóng hồi ra hồn.
Nay 40tr giá trung bình 34.5 về còn lỗ thì chưa phải đáy rồi
Nằm thở qua tết đi các cụ

Bác tin e đi, vẫn còn và còn rất nhiều. Bọn ld tắm máu cổ đông rồi. Chiều nay chắc e sẽ tìm cơ hội để thoát, hẹn lúc khác gặp lại các bác.

1 Likes

CII bulltrap r, các bác đừng ôm r hi vọng nữa!

1 Likes

Nếu đã căng thẳng vậy nên bán đi bác. 1 khi đã bị tâm lý thì rất là khó chơi, thà cắt 1 lần rồi xong, tìm kiếm cơ hội khác. Cii lái đánh như này là hết sức nghiệt ngã, chắc may ra có 1% người còn trụ lại tới lúc nó quay đầu. Quản trị rủi ro là quan trọng nhất bác ơi, thua trận này ta gỡ trận khác.

Toàn bán CII trên đỉnh tháng 11 12/2021 giờ giá chia 2 các ông bà trả vào xúc mạnh :))

Thiệt sự càng ngày càng tệ.xác định là vứt đó bỏ đi cho khỏe mà khó làm được. Ôm từ 19 tới 25 giá vốn lên đến hơn 60cũng kg bán nhưng giờ nghĩ lại đừng bao giờ làm cổ đông trung thành với LĐ bẩn.Bài học lớn.

1 Likes

Ôm con này 3 năm sau về đỉnh cũ là còn nhanh!

E hi vọng hôm nay có cơ hội thoát. Để thêm hôm nào bào mòn tk hôm đó. E chỉ dự đoán dc giá đỏ vs sàn cho đến khi bán dc hết đống cpq.

Giá vốn cp quỹ là 23,kg lẽ cty lôi ra bán 25,26 như vậy khác gì trát kít vào mặt mình rồi công bố là mình ngu.

1 Likes

Tôi nói thật với các ông ôm hi vọng làm gì, hành động giá nó đã thể hiện, bác nào bắt đáy hôm trước thì cứ xác định còn cái nịt!

1 Likes

Vẫn lãi mà a.

1 Likes

Với anh Bình Lọ thì không gì là không thể bác ạ. Em cũng ôm CII đang âm 30% mà nhìn cách đánh rát như vậy thì hết hi vọng với blđ rồi. Nhưng do mua bằng tiền thịt nhàn rỗi nên mặc kệ thôi🥲🥲

3 Likes

Đúng bựa.Bao nhiêu cảnh báo về Bình bẩn mà mình bỏ qua vì giá trị cp đang dưới giá trị DN,nhưng cái này tính ra nó chỉ là yếu tố nhỏ.Hình như DN có vốn nhà nước là vậy,cổ đông IDC cũng đăng đàn hỏi lãnh đạo đâu rồi.

Những ai đã mua CII ? Đó chính là những người đã bán trên đỉnh C2 , Ai bán C2 - Là những NDT nhỏ lẽ FOMO mua và FOMO bán