Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Pic hôm nay yên ắng nhỉ, chắc mọi người đang buồn!!!

Không thấy anh em bàn luận mổ xẻ những ngày kết phiên cuối năm nhỉ
hình ảnh

Đang ngồi hóng sẵn sàng viết đơn xin gia nhập quân đội Nga thi đấu Nato

Trận này khốc liệt quá bác nhỉ, có thắng được cũng mất mát quá nhiều!

1 Likes

Diễn biến trên TT hiện nay nhanh mà sát thương cao thật! Quy mô TT lớn lên tiền nhiều hơn nhưng ngược lại nguy hiểm hơn khi có biến! Ace chạy toán loạn hơn nhiều so vs 2 năm trc!

Một khi đã phân tích tổng quan về cổ mà bạn thấy rẻ so với định giá hiện tại và thì tương lai thì bạn tắt app, trung dài hạn thì sóng đầu tư công giúp bạn vững bền trên bước đường đầu tư, đã lên thuyền với tài sản cơ cấu cân đối không vay mượn thì xoá app, trung hạn thì 6 tháng -9 tháng mở app, còn dài hạn thì 12 tháng trở lên mở app.

Thực chất e thấy Cii ko là cp tốt, chỉ có điều nó lớn lên ko đúng thời điểm, nên chịu thiệt nhiều thứ!

1 Likes

E đang làm thế đây. Hiện tại, làm gì có lựa chọn nào tốt hơn bác!

1 Likes

Các giáo sư F247 phân tích về tình hình Nga kiev xem nào

1 Likes

Mới thay cái avatar để anh em đầu tư lúc nào cũng nhớ 5k. Kkk tắt app và đừng mở lại khi chưa đạt kỳ vọng. Xem nhiều mất công mất việc mà lại bị rung lắc , tâm lý hoảng loạn theo tt, vậy nên lên thuyền rồi chờ tin thắng trận trung hạn bền vững.

4 Likes

Hiện tại Nga nó bảo các ông cứ tỏ thái độ thận trọng quá, tôi mới chỉ doạ thôi. Nhưng nó láo thì tôi cho nó về đồ đá luôn. Nga nó đánh thì NaTo chỉ có ngồi nhìn mà thương th em dại thôi anh. Hehe

1 Likes

Thời gian rảnh thì mới lân la các diễn đàn, đọc báo, xem tin tức.

1 Likes

Putin nên alo sang VN nc với lãnh đạo điều anh Tea cho mượn vài tỉ cổ FLxx, Bank sang rải kiev thay thuốc súng thì ngon!

1 Likes

2 năm nay lượng tk ck tạo mới nhiều gấp bn lần những năm trước mà bác, nghĩa là đội chúng e mới vào tt, chưa đc tôi luyện nhiều nên bị oánh là chạy thôi ạ. Hihi, kiểu đàn gà con ý ạ. Chiếp chiếp, e vẫn ở đây, chưa rụng cổ nào qua 8 cây sàn ạ

1 Likes

Nhận định chung là quá khó để nhận định TT ngắn hạn do quy mô biến đổi nhanh, chứ mua bán vào ra là quyền mỗi ng ko ai cản ai được. Mình làm gì có quyền trách cứ ai!

4 Likes

Hôm qua bán CP quỹ trên sàn (1.1 tr) thật rồi chứ không thấy giao dịch thỏa thuận gì

1 Likes

A Bình Lọ chơi rát thật :joy::joy:, có khi CII về 2x mệnh giá cũ luôn không ta :sob::sob:

Pà con chắc lỗ nhiều quá nhỉ??? Chán thiệt

ko khéo về vùng 25-27. trước sóng tăng

qua cách đánh này thì CII ko khác gì con rác FLC, ROS

2 Likes