Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Bao giờ thanh khoản teo tóp về 1-2 tr cổ/ phiên thì có thể là đáy. Còn thanh khoản vẫn lớn thế này thì vẫn còn xa đáy lắm. Xanh chín và mong mình sai

Khả năng là vậy rồi.

nó đánh vậy tay to ko vô đâu, lãnh đạo chơi bẩn quá. cổ phiếu giảm hơn 50% từ đỉnh mà ko 1 lời trấn an thì khả năng cao bô cho a/e rồi.

1 Likes

Detu 7 , A7.nhóm này cũng tay to nhiều mà…so gi

Lái CII đánh rát thặc! Lâu lâu làm 1 mẻ rồi lại thả cho ae tự sinh tự diệt! Rồi xem ai mất tiền nhiều hơn :stuck_out_tongue:

Anh em muốn thắng lái, cứ tìm hiểu về doanh nghiệp cho kỹ, mua dưới giá trị, bằng tiền thịt không margin thì cứ hodl dài. Kiểu đấy méo có lái nào úp được anh em cả đâu

2 Likes

thị trường hồi hnư 40 điểm mà nó nằm sàn, thanh khoản 18 triệu cổ. Thấy có mùi phân phối ở đây. Kèm them 44 triệu cổ phiếu quỹ đang chực chờ bán ra nữa. Bình lọ quả này ép ng quá đáng.

2 Likes

Mua DRH nha bác

Em thấy cp này xanh

Đã mua không chửi, đã chửi thì không nắm giữ…

Cp có lên có xuống

Muốn tăng trần nhưng không giảm sàn thì hiếm có

Nhưng sàn 7 phiên, sau đó sàn thêm vài phiên vol to nữa. Có j đó sai sai ở đây.

1 Likes

Phân phối giá sàn. Lái này ác quá. Thôi cắt đi kiếm con khác mà gở, tui cũng táng hết 5k lỗ 100tr tiền mô hôi nước mắt đây, qua mua bank thôi, hy vọng lướt vài vòng gở lại từ từ, chứ cố thủ với lái ch ó này thì từ chết tới chết

1 Likes

Lại lướt sóng à. Có sóng tức có up bô, đang hô ngon tức chuẩn bị bán. Lại kẹp bank, bác mua TNA đảm bảo gỡ lỗ

Lên mạng nghe hô hào mua vào thì xác định là có up bô

đánh vậy ác nhỉ, ko phân phối liền, mà đạp 7 cây mất thanh khoản, rồi mới bắt đầu phân phối. Chơi điếm vậy sàn này chăc có 1, còn hơn cả Quyết còi.

3 Likes

Nên mua cổ phiếu không ai hô hào mà vẫn túc tắc lên, thanh khoản vừa phải, xem lịch sử chưa úp bô ai

Cổ phiếu mà kẻ khen nhiều, kẻ chửi cũng nhiều thì né ra

CII đội lái cũng tiêu luôn, tranh nhau thoát ra