Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Bán như thác lũ như vậy, tôi cứu bạn, vậy ai cứu tôi

đúng rồi, ủng hộ

1 Likes

Vấn đề là nhỏ lẻ bán dc bn chứ, hết cục sàn này lại thêm cục sàn khác cứ liên tục liên tục vậy. Nhỏ lẻ nào làm dc điều này

1 Likes

Ae xuyên cho nó 1 nhát dao thế là xong, xem đến đời con cái chúng nó có làm nữa ko

Phải công nhận CII đánh quá tàn nhẫn . Ko còn gì để nói . Em đang còn kẹp hàng và em ko dám bán tài khoản e 90% cii lỗ 36% rồi . Buồn lắm

2 Likes

Em C2 này đắng nhất có lẽ là bác gì cầm 2.7tr cổ. Bị mất quá nhiều

Sáng ra mà đã 100 anh em online trực Pic rồi ;))

Ngay cây sàn đầu tiên là tui liên tưởng c2 và flc của q còi, có vẻ 2 thằng hoặc đội này câu kết nhau set game này từ lâu rồi, QC thì kéo flc, đội thm set game c2, rồi bày trò đấu giá kéo vun vút cho bà con lao vào, rồi 2 thằng thoát hàng xong ra tin bỏ cọc rồi đuổi cùng giết tận nhỏ lẻ. Biết c2 đánh bẩn nhưng ko lường tới kịch bản nó nhốt thanh khoản ko cho cắt lỗ và thôi đành chấp nhận thua keo này ta kiếm trận khác vậy, chứ thực chất c2 này chả có vẹo gì ngoài mấy thứ đất đai đồn thổi lđ ko dám công khai vì đất TT liên quan tới nợ máu dân oan

MMs sắp đạt đc ý đồ của họ rồi, ae đã chán nản tuyệt vọng hết chưa để nến rút chân :))

1 Likes

Loại mày chửi là đúng, đéo có cii lại cứ thích đi dạy nhà giàu tiêu tiền !!

1 Likes

Ông nội mày cổ đông chân chính đấy, lỗ ông cũng k bán để ngâm rượu, ngắm game chơi cho thích :))

1 Likes

Đề nghị các ACE theo dỏi nếu LĐ bán cp quỹ cii dưới giá trị sổ sách chúng ta cùng làm đơn gửi UBKT T uỷ vào thanh tra gấp cii không sẽ làm thất thoát vốn Nhà nước.

2 Likes

NgoTanh a? Không đâu, khi pic cậu này lập f638 cưa đôi tầm 23; đoán cậu này k mua thêm đỡ hàng trong các trận nổi tiếng của Cii (như ngày 15.12) chỉ mua thêm ít nên giá tb 25.8.
Mod f đó đóng và mở ca này cũng hài hài.

1 Likes

mình cũng đang cố gồng lỗ đây - hơn 40%. Phải bán hết mã khác để trả margin. Đắng lắm

-30% có nên gồng tiếp ko các bác ơi

chưa gặp trường hợp nào mà như cii chán hết sức

Mình xin copy ý kiến 1 Bác bên room CIi: Nếu Bác nghĩ bán NBB quá rẻ thì chỉ chuyện bán nbb giảm sở hửu mà thanh tra thì Cii cũng khối chuyện rồi dó các bác.

dcm nó, nó lại xúc giá lên kia AE . ĐÊ COI ĐÁM CH.O này diên tro như thê nào

Chắc nó đang bán cpq không thấp hơn BV là vùng 32 này nên nó giữ giá để bán đó, kệ nó diễn đi bạn ơi.

DM thằng Bình nát chấp chúng nó bán sàn phát nữa đê xem nào … rồi lại tranh nhau múc ủn đít lên thôi, ra tết đấu giá lại vẫn > 1,8 tỷ / m2 Thủ Thiêm. ACE đừng để chúng nó lừa mà sợ hãi