Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Có anh em nào tỉnh táo cho mình lời khuyên hợp lý được không ? Chim lợn quá nhiều loạn hết rồi

1 Likes

h ai cũng loạn bác ơi, giá này bán lỗ thì chờ thôi bác, chả lẽ cả 1 năm xây dựng với bds lên mà nó lại dám dìm cp k cho lên hay sao, bét nhất nó k lên được cao thì cũng về được bờ

1 Likes

Cứ nghĩ cii so với ceo dig . Hoá ra cii so với hàng qc flc mới đúng. Đã đánh giá cii cao quá. Tiếc ko đánh con mạnh ceo và dig . Hối hận

2 Likes

thằng lol lãnh đạo cii chán thật.

2 Likes

táng cổ phiếu quỹ hay sao mà đè kinh thế

Tui nói thật, tui chỉ có 5k mà bán cắt lỗ đau đớn hết 100tr đó. Đúng ra phải bán lúc nó hồi lên 37x thì giảm thiệt hại được 1 mớ. Tui bán hết đánh full mg stb 33.6 hy vọng gở gạc từ từ. Moá đau đớn lắm, vốn đã nhỏ từ tiền mồ hôi, giờ phải làm lại

1 Likes

ai ko chịu dc nữa thì bán đi các bác, nhẹ đầu. C2 Giao dịch này thì chiều sàn đó

Mình vừa cắt LDG. Vẫn đang muốn xem CII NBB hôm nay sẽ đến đâu sẽ cắt nốt. Chán quá chán các đại ka này

Vẫn bài cũ, đi dạo 1 vòng rồi chiều về lăn ra sàn ngủ, chán vcđ

1 Likes

Chán không buồn nói nhưng thiệt tình đâu đó vẫn cố chấp giữ suy nghĩ là sau tết sẽ hồi lại mạnh thật @@ mình chắc bị điên rồi quá

Kkk , chơi với nghĩa quân tướng soái triều đình có ngày… kkk

:rofl: Giờ này thì chịu rồi, CII dưới mệnh giá cả HBC. Thôi thì chả biết nói gì nữa.

Vẫn đang phân phối giá sàn, thanh khoản to tướng thì chưa thấy đáy đâu bạn.
CII phải rơi tiếp xuống 25

Tiền thịt thì bọn tao chơi với CII thêm vài năm xem cno ép được đến bao giờ

Tôi không bán vì giá vốn rất thấp. Quý 4 đang có tin lỗ vài trăm tỷ hợp nhất. Thôi giờ kệ mẹ nó vậy.

1 Likes

con này vô chủ lãnh đạo không quan tâm

Con này lái đánh mất dạy quá. Phải lì đòn với nó vậy thôi

2 Likes

kệ mịa nó đếch bán rồi cũng lên thôi

1 Likes

ccảm giác ko phải lái của cp nữa từ cái hôm mà bên nào hớt hết giá sàn chứ lái lãnh đạo cii vứt luôn có thèm quan tâm gì đâu! ko khác gì đang mua cp rác dòng họ nhà luis bii tgg

Nhìn chat này thì CII cũng không khác gì đồ rác nhỉ.
Thấy rẻ quá nên tôi vừa mua thăm dò để theo dõi xem thế nào.

1 Likes