Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Cần chú add thừa nhận công khai đã sai trong thương vụ nbb, cii

2 Likes

Anh em phải thoát đánh con khác thôi.

Chán méo buồn chết,còn hơn cả rác,dkm con Cii nữa

Lại chửi, trẻ trâu quá, chú mày ko thích hợp đầu tư đâu!

1 Likes

Cửa của CII trong năm 2022 rất sáng, chỉ không hiểu những pha đạp mạnh như này là có ý đồ gì. Cả NBB đều đi viện cùng CII trong khi lãnh đạo đăng kí bán cổ phiếu quỹ với khối lượng lớn. Lịch đóng tiền của mấy thằng mua đất Thủ Thiêm hạn chót là ngày 06/02, sang 07/02 là thứ 2 ngày mở cửa lại TTCK. Q1/2022 bàn giao nhà cho khách hàng ở lô 3.15 là CII có thể ghi nhận doanh thu từ lô 3.15, ngoài ra bắt đầu thu phí 2 BOT đầu tư 600 triệu USD từ tháng 4.

5 Likes

Anh em đã đi được đến đây là anh em rất cố gắng.Tâm lí của anh em lúc này phải thật bình tĩnh hơn lúc nào hết, anh em mua cổ phiếu dưới giá trị của công ty rất nhiều lần thì cố gắng không nên để cảm xúc chi phối mà trao cơ hội giàu sang cho phe đối lập

3 Likes

Chắc lại vừa cutloss sàn sáng nay đấy bác. Thông cảm thôi bác ạ

Đại ca nói rất đúng. Đầu tư chứ có phải đầu cơ đâu phải không đại ca

Anh em nên hiểu tây hôm nay múc mạnh không phải chúng nó ngu mà cái đầu chúng nó khôn

1 Likes

Bình tĩnh đi nào bạn. Ai cũng trưởng thành cả rồi. Dám làm, dám chơi, dám chịu! Căng thẳng với nhau làm gì bác. Ở đời làm gì có ai cho không ai gì. Mua bán ae tự cân nhắc và tìm hiểu nên không thể đổ lỗi cho ai được bạn

2 Likes

TO AE C2 : C2 ĐI vào vung quá bán, giá nay ngay nên . Vùng này ngay đay, AE ko nên bán

2 Likes

Ít nhiều k quan trọng quan trọng tôi bình tĩnh tôi ăn tất

Cụ chơi đc cụ phải chịu đc đi chửi quanh đây thế là không ổn rồi mà đầu tư chứ có phải bãi chăn thả bò đâu cụ

Con này muốn giết sạch nhỏ lẻ

Cii giá này đã là đáy chua a

AE C2 ngưng bán ngay cung nay .Vùng đay rôi .Coi chưng rớt vào miêng của bây lang sói. Rât nguy hiêm . Bán vung này nguy hiêm hơn mua vung này

1 Likes

hình ảnh

2 Likes

Nhieu ae có vẻ hoảng loạn thật sự, liệu có phải đáy k

2 Likes

Cổ đông, kho, nó táng như thế a chịu, quan trọng tâm lý ổn thì giá vùng này đầu tư giá trị cơ bản, vì giai đoạn 2022-2025 là giai đoạn thu hoạch mà giá trị sổ sách là 32. Trên sàn mấy cổ có giá trị Sổ sách cao thế đâu. Phân bổ lại tỉ trọng thì để đầu tư giá này là hợp lí!

13 Likes

AE STOP bán ngay vùng này. Vung nay là đay rôi

2 Likes