Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Khỏi ng thể tin nổi.Lại hơn 3tr cổ chất giá sàn

1 Likes

Lợi ích nhóm rõ ràng rồi. Má nó may mà cắt lỗ qua full mg stb. Cầu trời stb lên 40 giúp con gở ghẻ lại

1 Likes

Vậy mới tạm hoãn được chứ cụ. Dhcd 2021 đã thông qua tức là bắt buộc phải chuyển đổi trong năm 2022 nhưng biểu quyết không thông qua chậm lại 1 quý. Đến tháng 4 tháng 5 dhcd 2022 có khi được tổ chức là thông qua ngay áp luôn vào bctc quý 2 thế là các cụ gom được khối rồi.

1 Likes

Lái CII ăn cả chiều lên và chiều xuống, gọi là uống nước cả cặn.

bác nhận được phiếu biểu quyết gửi về nhà không?

E cũng LDG, sàn la liệt. Thề sau này nếu chơi bds cứ hàng A7 mà chơi, Tây máy nghịch dại nhục thật

2 Likes

giá ceo đã gấp 2 cii rồi, nhảy dễ sập hậm

Em mới vào mà -10% rồi ạ. :joy:

Vẫn là bắt dao rơi :cry:

Nhờ bác gửi giúp em link này dc ko. E vô mà ko mở để xem dc ttin này. Tks bác nhé.

đoán mai sàn mốt sàn nữa

CII làm ảnh hưởng đến DIG CEO quá . nay may quá em cũng mới cút CII lúc sáng sang CEO

Trích ý kiến của ông bạn @nguyenminhkhanh "mà hay ở chỗ, vừa đúng y vượt 35% tỉ lệ phủ quyết, ông thấy có kì không, nó tính toán hết rồi"

LCM không vay nợ một đồng, sở hữu quặng vàng 2 triệu tấn lớn nhất Việt Nam, giá giảm quá đà về 5.x rồi, bắt đáy ăn bằng lần nào

Sàn hết năm sau hihi

ở đại hội cổ đông họ đi họp, còn gửi phiếu biểu quyết về nhà nó lươn lẹo KHÔNG GỬI CHO CỔ ĐÔNG thì sao mà duyệt được

Chính thức đóng cửa. Cii chơi 1 mình đi nhé!!! Hẹn gặp ở 1x xem có dám bắt tay nhau kéo xuống đó ko?

Lái đánh bẩn bựa như này anh em kiến nghĩ uỷ ban ck vào cuộc điều tra được ko ta.

Túm quần lại chịu thua hả các bác.11phiên sàn lãnh đạo vẫn kg cần lên tiếng đúng luật kg các bác.

Hôm nay soi xem nó có bán CPQ kg?