Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Nếu kiện được thì kiện chết mẹ nó đi.

khả năng là có, sáng kéo xanh 32. chắc là để bán bớt cổ phiếu quỹ. Cá mập đánh nhau ghê, nhỏ lẻ giữa ăn đạn :smiley:

pr không đúng lúc cũng k đúng chỗ rồi, con cii nó cũng đang thảm mà đi pr lcm、đệ bác 8 bên 319 đây mà, bạn phải vào pic con nào đăng tăng mạnh đấy, thì mới có người chốt lời để nhảy tàu, chứ đang cơn bĩ cực thì họ có bán thì họ cũng kiếm con nào đang tăng họ lên tàu chứ tàu đăm ai lại nhảy lên tàu đắm khác làm gì, thân ái quyết thắng

1 Likes

Khi tiếng khóc ai oán khắp nơi là hoa đào nở rộ các bác ạ. Ra tết là ổn ngay việc gì phải bán vùng này ạ. Đã theo cổ đất cứ mua vứt đấy ít nhất cuối năm tính tiếp.

1 Likes

Tối qua đọc pic này cũng xiu lòng chuẩn bị bắt đáy, may mà tính vào lệnh atc nếu CII có dấu hiệu tích cực. Lái nó đánh thế này thì đứng ngoài muốn cứu cũng ko dám các bác, lái này nó chắc ác nhất sàn Hose 2 dạo gần đây. Xin chia buồn, giữ cổ luôn đi mà họp mà chửi các bác

Vứt đấy với điều kiện lái/ BLĐ phải chơi đẹp cơ bác ơi. Mới đi 1 đoạn lại đạp thẳng chân thế này thì 1 năm liệu có còn :frowning:

1 Likes

Loại lãnh đạo này có chửi nó cũng ko có tác dụng gì đâu bác ơi, giờ nếu làm được tốt nhất gửi lên ủy ban xem lệnh mua bán là biết tay nhau ngay. Còn nếu toàn lệnh nhỏ lẻ thì quả thật em bái phục :smiley:

1 Likes

Giờ thứ ổn nhất để trông chờ không phải là giá đất thủ thiêm mà là thông qua chuẩn kế toán mới để áp dụng vào báo cáo tài chính năm 2022. Lúc đấy giá sổ sách tầm 4x-5x thì đố ban lãnh đạo cũng không dám làm trò lố quá ạ.

1 Likes

Lãnh đạo nó cố tình ém nhẹm để tuồn lợi ích cho sân sau nên phải chơi chiêu ko gởi phiếu biểu quyết thôi. Tui thấy có file kq BQ trên trang giao web giao dịch nhưng tìm ko thấy email là nghi bọn khốn này rồi nhưng vẫn ngu dại ko bán lúc nó hồi lên 38. Bà con tập hợp ý kiến lại kiện chết mẹ nó đi. Bọn khốn này đúng là ủ mưu sâu, đuổi cùng giết tận nhỏ lẻ vì chỉ muốn độc quyền ko muốn ai bu vào ý kiến ý cò cho nên đất TT nó ém mờ mờ ảo ảo, đất Long Khánh cũng ém và tuồn tin thực thực hư hư cho lái lùa ae. Ai cũng tưởng cổ đất ngon như mấy cổ của a7 nên fomo theo và ôm hận thiên thu với nó.

3 Likes

Cii sắp bay nhé các bác. Chỉ báo hiện lên rồi :laughing:

4 Likes

Háng lái bay hay ko do ý chí của lái thôi chứ mấy cái chỉ báo nói lên dc gì đâu

1 Likes

Chỉ báo ngược bác ạ.

Lãi Bình lúc này chắc phải trong hầm trú ẩn chứ kg cổ đông tìm giết.Có bác nào thử phản ánh vô trang web của ciI chưa?trong 20năm nay có cổ nào sàn như vậy chưa ạ,

1 Likes

Giá trị sổ sách của nó thấy 18,958 mà?

1 Likes

giờ có xu nào cứ nhè c2 mà bem, giá 1 cổ phiếu đang rẻ hơn mớ rau =)) mua mẹc giá sh thì tội éo gì ko mua

Mạng rác về nhà chất biết đâu thành vàng.

rác thì ai đi quét sàn =))

Ừ ha.Nhưng chưa biết khi nào quét sạch sàn.Hôm nay tôi bán giá sàn một nửa,đợi sạch sàn mua thêm.

hi vọng bác cắt sàn ko bị đúng bẹn, chứ h này thì em chỉ có mua thêm thôi chứ chả bán

3 Likes

Còn một nửa lo gì bác,mai muốn mua giá thấp hơn giá bán hôm nay trong tầm tay rồi có điều nản kg muốn nữa thôi.

1 Likes