Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Tôi cũng đu 53 chán đếch thèm nhìn toàn sàn và lỗ thôi!

Trận này thất bại kinh điển!!!

Kiện chết cụ nó đi!

Thú thật là tôi cũng sốc nặng bác à. Nhiều khi không tưởng tượng được nó rác đến mức đấy.

2 Likes

ko biết các cụ gặp chưa chứ có tình trạng thế này: nv CPN sẽ gọi điện hỏi cụ có nhận thư từ cty abc ko, nếu cụ có thì nó mang đến địa chỉ của cụ, cụ ko nhận thì nó vứt luôn. Nhiều nv nó lười, nó còn ko thèm gọi điện hỏi mình ấy.

nhìn khiếp hơn cả FLC

1 Likes

Bác hôm qua còn mạnh mẽ lắm. Hôm nay biết sợ rồi hả @@

Không đã gửi phải gửi bảo đảm chứ bác

Đến giai đoạn mất lòng tin rồi. Chúng nó làm thế không ai còn lòng tin vào cổ phiếu của chúng nó nữa thì dù công ty có tốt cũng thành rác thôi, đã sàn 6 phiên là quá đủ rồi, giờ thêm 3 phiên nữa.

2 Likes

bác còn hàng ko vậy

Mn cố lên qua cơn mưa trời lại nắng

Bán xong cpq chắc chắn bay

Vol to là điều tốt

e gặp mấy lần rồi bác ạ. e nghĩ là lỗi do bên cpn, vì mấy thư mời họp cổ đông, lấy phiếu ý kiến này cty nó p lưu bằng chứng là thư đã đc gửi.

1 Likes

Trường hợp bưu tá ko giao cũng có nhưng ko thể trùng hợp với rất nhiều cổ đông CII như này đc :))
Mình nhận đc rất nhiều thư mời dạng này, chỗ mình làm là mặt đường và nhận các loại thư liên tục, ko lý gì mà ko nhận đc cả.

2 Likes

mình cũng địa chỉ tp HCM cầm cii từ tháng 10/2021 mà có nhận thư gì đâu mọi người.

Ai rành cập nhật CPQ bán đến đâu rồi nhỉ, nó bán ra mà ko có đối ứng chả sàn, hi vọng tuần này bán xong

Thì CII đích thực là rác mà. Mã nào mà lãnh đạo không sở hữu công khai cp của công ty thì các bác cứ bỏ qua ngay và luôn. Những bọn công ty đó làm ra lãi thì nó cũng tuồn hết cho sân sau, cổ đông chỉ còn khúc xương ■■■ cũng chê.

2 Likes

tôi cũng k thể hiểu nổi luôn,k hiểu mục đích cuối cùng là gì.Từ ngày biết chơi ck đến h chưa bao h rơi vào tình cảnh éo le này bao h.Có cao nhân nào hiểu dc cho xin ít bình luận đi

1 Likes

Bác Ngọc Anh bang bang đâu rồi cả nhà,chắc đi gặp lão Bình quá.