Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Bác thử luận 1 pha Tổng quát cho ae nghe xem sao bác?

E nghĩ cứ để nó giã sàn cho rằng phiên nữa là nghỉ tết. Ra tết là đến hạn 6.2 r, chả nhẽ cả 3 thằng kia nó bỏ cọc hết??

1 Likes

Hôm nay ko bán mà vol to khả năng lái húp hết của ae rồi lên cao cho lão bình bán cpq đó

1 Likes

Hôm trước trong Group này nhiều bác khẳng định VCI là đối tác mua CPQ lắm,vậy các bác có tin từ đâu và giờ hỏi lại chỗ đó để biết mình bị lừa đi các bác.

Chung câu hỏi? Nói chắc như đinh là BV đã thoả thuận mua CPQ giờ có thấy đâu

1 Likes

Ý tôi nói các bác đó cũng nghe tin xong nói với Group bây giờ các bác ấy chắc cũng biết mình bị lừa rồi nên không thấy nữa.

Nếu có đúng là VCI mua thì nó cũng ph hốt xong đã r nó mới công bố. Chả nhẽ cóc mò cò xơi, nó khôn lắm. Bác nào gan đc với nó thì may ra đc ăn

1 Likes

Anh em coi bình luận của tớ ngày 21/12/021 tranh luận cùng anh em về CII. Còn bản thân đánh giá CII khá tốt nhưng lãnh đạo mafia.

1 Likes

Hợp lý nhưng nó đã bán trên sàn 1lần rồi nên kg có vụ VCI mua đâu.

Dưới 32 Thằng Bình bán là ở tù nhé . Văn bản có ghi rõ điều đó . AE bình tĩnh

3 Likes

Tôi cũng nghĩ như bác, có thể giá bán cpq đâu đó quanh 36, 2 ngày gần đây giá giảm mạnh nên ko thấy bán tiếp. Lại đón xem kich vào ngày mai thôi.

Kích cả hơn 2 tuần mà bác thích xem chị cho buồn.Chắc mai sàn phiên cuối để tất niên ăn ce.

1 Likes

Tôi vẫn đang giữ Cii, nhưng đến hôm nay xin phép ae cho tôi được chửi: DCM lái CII thất đức!

2 Likes

Mai sàn mốt sàn luôn cho mùng 1;mùng 2 mùng 3 cđ cii lên mạng chửi cho máu Bác.Ka Ka…

1 Likes

Nay bọn lái chúng nó còn kê giá sàn số đẹp cuối phiên 2,990,90 thì biết rồi đấy! Mai FL lên Ce nhé

2 Likes

Bọn nó tâm linh mà ác quá.

Nếu bàn về tâm linh, mấy dn mua đất ở Thủ Thiêm chắc k tâm linh? Nếu bỏ cọc mất tiền thì chắc phải trc 30 tết chứ nhỉ? Mong mãi công văn chính thức bỏ cọc của THM mà chưa thấy. Xin gì mà lâu thế.
Kệ con cii, đóng bảng, đón xuân cho vui.

3 Likes

E hóng hớt được là thằng Bình lọ định ăn mảnh, ko chia sẽ quyền lợi, nên bị liên minh đập. A e mình nhỏ lẻ chịu cảnh: trâu bò đánh nhau, ruồi muỗi chết.

4 Likes

Sau trận CII này k biết chơi ck theo kiểu gì nữa. Có khi phải chuyển qua đanbs T+ thôi. Buồn quá các bác

4 Likes

Chơi phải để ý blđ chứ sao bác, ác hơn FLC. Đoạn 2014 cũng 1 lần thế này r

1 Likes