Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Mình sẽ ko bất ngờ lắm nếu bỏ cọc hết. Vì các công ti đều mới thành lập, vốn ko nhiều. Ngân hàng siết ko cho vay thì khó. Và còn bài toán thu hồi vốn. Gd này cp cũng nắn mạnh.

Cá ko? 3 cty còn lại sẽ nộp, nhưng nộp chậm!

Thật ra chuyện huy động 1 vài tỷ $ với các tài phiệt chỉ là lấy cua trong giỏ. Nhưng vấn đề của họ là thời điểm.

CII đang “dưới giá trị” kìa, cổ đông CII vào mà múc mạnh vào :))

Thm nếu để đong tiền mặt họ cũng đóng dc. Cái vấn đề nếu họ làm minh bạch hoá tín dụng thì chẳng ông nào vào đâu. Nhất là gd này

ủa, lúc trc thấy ông này đăng pic về CII mà, thấy hô hào giữ lắm, vậy h đã hàng r à, biết đâu lại bán đúng đáy thì ối dồi ôi…

tôi bán CII giá trần hôm qua cũng mong là ĐÚNG ĐÁY để cho các bác giàu lên còn tôi nghèo đi cũng được. Nói thế vừa lòng bác chưa

1 Likes

:joy: :joy: :joy:

:grinning: pố khỉ, đạp BDS tới nơi tới chốn luôn!

với tài phiệt thì tội đếch gì phải đấu giá làm gì, đạp CII mua được chi phối ròi thích làm gì mấy lô CII nắm thì làm

:joy: Lãi là được rồi, thôi thì mừng cho người đến sau bác ạ. :grin:

Bác cười tươi thế! Còn 1K C2 thôi phải không bác?

1 Likes

ai muốn ra hàng thì ra luôn đi, để nó đạp luôn 1 lần.
cần thâu tóm thì cho nó ăn hàng luôn cho nhẹ thuyền.

:joy: vậy khóc nhé!
Chống đối làm gì, tâm lý nhỏ lẻ yếu Vãi, ra bài báo lăn quay ra FL!
Quá buồn!

1 Likes

Mai ai có hàng ko chịu nổi nhiệt thì để ra hàng luôn, room này sạch. Ae đỡ nói qua nói lại làm gì.
Hôm nay mn chắc cũng tới tận cùng ức chế vì con này rồi.

Của bbs tất!

2 Likes

đây là số tiền cọc khi ký hợp đồng mua bán sau khi đấu giá xong( 20% giá khởi điểm), chứ ko phải nộp dần từ 11/1 như bác nói nhé. Bữa sau đưa thông tin phải tìm hiểu kỹ, đừng để ae hiểu lầm. Tin đu theo tội mọi người!

Vứt mấy e rác thải như này dc rồi

Lên xuống kệ nó đi. Các bác cãi nhau làm gì. Nằm sàn dư bán chưa nổi 1 triệu cp. Chắc bán magrin call thôi mà. Chứ có ai cầm CII mà giờ này bán đâu. Xuống luôn nữa đi tôi mua thêm

1 Likes

Đã đến nước này thì hold to die

cứ nhìn lại CII lại thấy đau lòng.