Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

1 Likes

Tương lai của Thủ Thiêm sẽ là bản sao của phố Đông Thượng Hải ngày nay! Địa hình giống nhau đến kỳ lạ!!!

1 Likes

Giới Tài phiệt Mỹ nó mang cả máy bay chở USD sang (tính theo hàng chục tấn tiền USD, hàng chục tỷ USD) giành giật với Tài phiệt trong nước. Đ.A.Dũng - Chủ tịch THM nói ko có sai! Tuy nhiên, TW, Chính phủ… “chặt hết tay chân” bằng cách “khóa hết cửa tài trợ vốn” từ Tín dụng Banks đến TPDN, rồi lại dọa thanh tra, kiểm tra, điều tra… thì có thánh sống cũng ko dám nộp tiền. Còn câu chuyện giá cao và tiềm năng lớn thì lại là chuyện khác!

2 Likes

quy-hoach-thu-thiem-03

Ông này dọa chi tay CII à? tôi đoán ông chia tay quanh 25.x rồi

1 Likes

Bác chia tay thì sẽ có người hốt thôi, cũ người mới ta mà. CII mà 2x là mình thấy vô đối rồi, kể cả khi tt hoảng loạn.

2 Likes

Đất càng để lâu càng tăng giá khi cơ sở hạ tầng được xây dựng liên tục:

3 Likes

Mọi người cho mình hỏi target ngắn hạn của CII cỡ bao nhiêu vậy? Bác chủ thớt phân tích thấy CII khủng quá, thị giá dưới giá trị thực nhiều quá. Mong anh em chỉ giáo. Thân!

Mình nghĩ ngắn hạn sẽ khoảng 35 (theo tbg cp quỹ), mà mình vẫn target 4x-5x cơ

1 Likes

Chủ tịch đã trả lời qua mail rõ là chưa hoàn thiện hạ tầng thủ thiêm nên chưa sử dụng 2 lô kia. Nên đất vẫn còn đó. Anh em khỏi lo :beers:

2 Likes

1 Likes

chưa hoàn thiện hạ tầng nên chưa đủ cơ sở để sang nhượng nhận sử dụng, em thấy thông tin mọi thứ khá rõ ràng mà sao cứ nói lãnh đạo giấu diếm hay tuồn sân sau nhỉ

A7

1 Likes

Cii tiếp tục là tâm điểm sóng đợt này

Khi nào cặp CII, NBB lên vùng 4x-5x mới xôm, đội 200 broker chui hang hết!

Cướp đất kinh hoàng