Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Giao dịch 23tr cổ phiếu tương ứng 10% lưu hành trên thị trường với lệnh mua giá xanh quyết liệt thì CII sắp game lớn rồi.

3 Likes

Xuống thế nào thì lên như thế!

Có thể là đấu giá lại TT đấy bác, thêm cái tin đầu tư TTHC nữa thì có khi 9 tầng mây lạc lối :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Free foat: 85tr, phiên nay hết 23tr, ~ 27%, có mùi game lớn.

3 Likes

Làm điều thuốc ấm trà ngồi chờ chờ hóa rồng thôi :smiley:

Thoả thuận à bác, không biết thông tin gì mà mua lệnh lớn giá cao vậy nhỉ. Hay tin trung tâm tài chính 6tỷ đô

Mình xem khối lượng thoả thuận ở đâu vậy anh

Bảng giá một số cty ck có mà bác

1 Likes

Mai ce rồi nay cii quâ mạnh

Cii nay giao dịch thỏa thuận hơn 1tr. Giá trung bình trên 35k. Chắc tay to vào ôm. Cii có game lớn rồi. Mai lại tiếp tục phi mạnh thôi.

5 Likes

Nay là hạn chót bán CPQ mà chưa có thêm chút nào được bán, ngoài vol gần 1.1tr cp bán ngày 24.01.2022 với giá 37.
Giá vốn tb CPQ là 36.4, cty ko thể bán dưới giá vốn được

1 Likes

Bac viết CPQ là gì vậy em ko hiểu. Em F0 ạ

Cổ phiếu quỹ bác ơi!

Anh em cứ bình tĩnh chuẩn bị tiền mà ôm đi: Bán hụt do không được giá, quỹ Singapore tiếp tục đăng ký thoái vốn tại CII

1 phiên hơn chục tr cổ nuốt phát hết luôn, nhưng bọn nó rẻ cũng ko bán đâu, đợt trước đăng kí bán đấy nó chỉ bán hơn 1 tr thôi, giá xuống rẻ nó cũng ko bán nhé!

Cam ơn bác, e đúng la f0

có bác nào tổng hợp lại đã bán bao nhiêu CPQ rồi k ạ

Xem lại giao dịch ngày hôm qua. Cii đã có mùi rồi. Tay to xông vào múc ác thật. Lượng bán ra bị thu mua hết. Nay Cii lại Ce.

Mới có 2.2 triệu thôi.

1 Likes