Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Ông đc xem sổ đỏ các lô kia rồi ah?
Cty, báo chí đăng ầm ầm rồi, ko có thì là lừa đảo đi mút chỉ xé lịch!

1 Likes

Mình nhầm, vừa xem lại thì lô 3.15 mới chuyển nhượng hết cho Refico. Còn lô 3.16 chưa hoàn thiện pháp lý nên vẫn còn của CII.

Nó viết cũng chung chung, nếu đúng bán hết 3.15 thì chỉ cần xong hầm móng là bàn giao ghi nhận đc rồi! Nói chung theo ý tôi hiểu thì 3.15 cũng chỉ bán 1 phần chưa bán hết!

1 Likes

Ae cổ đông CII đoàn kết chạm mốc 100 vào quý 2/2022 nhé :))

4 Likes

Khả năng ae cổ đông làm sẵn cái đơn gửi BCT, TBT nếu có dấu hiệu tuồn tỉ biden nhỉ!
Đang hy vọng 20x luôn quý 2 chứ, loại hàng tên lửa gắn đít thì ko cưỡng được!

16 Likes

Xem quy mô gói hỗ trợ thế nào, nếu khoảng 600k-800k tỷ thì có khi đã phi ngay đến 7x 8x rồi, còn chờ TL MT thu phí không dừng và THM thanh toán phí đất nữa mới có các mốc cao hơn :))

7 Likes

Ae cổ đông làm thư gửi chủ tịch nước , anh bang bang làm đại tướng quân chúng ta theo sau giành lại vinh quang kaka

1 Likes

60 k trước Tết âm là ấm rồi các bác

1 Likes

TL - MT xong là ổn rồi còn thu phí cứ từ từ cân nhắc kĩ làm sao có lợi nhất.
THM cũng kệ mịa nó chứ bác, dưới THM còn 3 thằng 1 tỷ/m. Đất cứ để đó ko xây ko bán càng tốt, 1-2 năm sau định giá lại, lại cho đắp chiếu. 3-7 năm sau lên 5 tỷ/m bán chưa muộn.

3 Likes

Vãi chưởng, để cho mấy bố ôm chục, trăm triệu cổ làm chứ. Ae mình cứ bám ăn theo thôi. :laughing:
Đến việc tức khắc tài phiệt sẽ vào cuộc thôi, đang trong bụi rậm mưu tính rồi!
Mr.Dũng nhắn nhủ a Lọ rồi đó!

8 Likes

Oke đại ca

Lô 3.15-3.16 đối diện THM. Mỗi sáng thức dậy Mr. Dũng nhìn thấy nó sờ sờ trước mặt hỏi của thằng nào mà bán rẻ thế. Rồi lại đi hỏi các cốp sao bán rẻ thế để Mr. Dũng trả x2,x3,x4 bình quân giá đang đu đỉnh 2,4 tỷ là a Lọ xoắn quẩy!

5 Likes

Kaka, tính ra anh dũng mà lanh thì cướp giá đc rẻ hơn rồi kaka

Mr.Dũng hoặc bình quân giá hoặc bỏ mịa cọc vs lí do mua toà đối diện 3.15, 3.16 giá x5 lần do A Lọ bán quá rẻ. Cũng vẫn là cty của Thành uỷ nên như nhau cả.

6 Likes

Câu chuyện hay còn tiếp diễn dài

2022 là năm của CII rồi. Tiền đè đầu.
Em command số 800 . số đẹp. Nay tất tay 08 80

3 Likes

Bạch thủ xiên 68,86,79,97,59,95

3 Likes

Tuần đầu năm CII đến ga Đà Lạt 49 hay HCM 50-59 đây ace

3 Likes

Chính là anh DetuA7 (Bangbang) chủ top này đó bạn

1 Likes

Cho em hỏi anh có group tele gram không ạ. Thấy nhiều ngừoi đăng link đệ a7. Cổ đất A7 ….