Đoản khúc cuộc đời

a @Bach_nam ơi cho e xin nhận định về ANV với ạ , em cám ơn a

1 Likes

Em cảm ơn anh nhé!

2 Likes

Sóng 5 của nó cơ bản hoàn thiện, có mở rộng hay không thì theo dõi thêm, lúc đó hiệu chỉnh sóng, vào mới thì hơi rủi ro.

4 Likes

Dạ em cám ơn a ạ

1 Likes

Bác @Bach_nam cho xin nhận định con VSC với.Cám ơn bác trước.

1 Likes

Nó đang ở điểm nhạy cảm, mua mới có lẽ không nên mua. Nếu thủng đáy quan sát các mục tiêu bên dưới.

7 Likes

Anh Bạch Nam ơi, anh xem giúp em Tpb được ko ạ.

2 Likes

nhờ a Nam view giúp NLG với ạ? sáng nay e mới mua tham chiếu

3 Likes

Chưa có sự cập nhật trên biểu đồ nên phần lịch sử có vấn đề chút. Sóng nhỏ, entry 18.45, stoploss 17.4k, mục tiêu 1-khu 20.9k, mục tiêu 2- khu 23k.

3 Likes

Nó đang vừa đạt mức tới hạn cấu trúc ABC.

Sóng nhỏ, entry 32.4k, stoploss 31.2k, mục tiêu 1 vừa đạt, mục tiêu 2-42/45k.

6 Likes

Tũn em cám ơn anh Bạch Nam. >_.>

4 Likes

a Nam ơi a cho em xin bản vẽ update BCG nếu có vs ạ.

4 Likes

Mua hay quăng b…thế Bơ?

2 Likes

cả 2 ạ, :smile:
mà chắc chắn thì đã qua vùng mua theo qđ a N rồi, cho nên là e cứ hỏi cho chủ động thôi. :))

3 Likes

Em chắc không cần giải thích thêm ha.

8 Likes

Em chào anh Nam. Anh cho em xin nhận xét về Pow với ạ. E có tìm thì thấy bài nhận định đầu tháng 4 của anh. Theo anh giờ có thay đổi gì ko ạ? Phiên hôm qua vol to nhưng nến râu, hm nay thì đỏ. Em thì hiện hoà vốn nên cũng đang cân nhắc việc cắt hay gia tăng ạ.

2 Likes

vâng ạ, e cũng tính tar same same nthe :star_struck:

3 Likes

E chào a Nam ạ. Nhờ a xem giúp e cp NSC a nhé. E cám ơn a Nam!!

1 Likes

Em chào a Nam! Nhờ anh xem giúp em con EIB với ạ, Thank anh ạ!

3 Likes

Nhiệt điện khác thủy điện, nó có nhiều rủi ro hơn nhiều, chi phí vận hành sửa chữa lớn. Một số vấn đề của nó anh cũng đã nói trong các nhận định cũ. Em tìm hiểu xem sao, anh chưa có thời gian cập nhật nội tại. Sóng nhỏ, entry 13.3k, stoploss 12.5-12.7k, có hai mục tiêu đánh dấu bên trên. Quyết định thì cá nhân tự quyết định thôi.

5 Likes