Đoản khúc cuộc đời

E cảm ơn a ạ. Yên tâm giữ hàng

2 Likes

Cảm ơn bác.

2 Likes

Anh Nam cho em xin nhận định và chart TCH hiện tại với ạ. Em cảm ơn anh nhiều :blush:

2 Likes

Xác suất tạo đáy 4 cao hơn, còn điểm mua thì không còn an toàn, an toàn nên quan sát khu 12k.

2 Likes

VNI như đang theo đường xanh biển hả a

Nay breakdown 1209-13 nhưng đóng trên nên vẫn còn hai phương án như hình. Dự đoán sóng chạy có hai kịch bản. Kịch bản xấu thì xác suất thấp.

12 Likes

Anh BN vẽ giúp em nhận định DPM ạ, nhận định chung nhóm phân bón ạ

1 Likes

Ngành thì đang hưởng lợi từ việc cấm của Trung Quốc và nhu cầu của Ấn Độ. Do nó có tính mùa vụ nên phải cập nhật thường xuyên. Sóng mã thì quan sát như hình. Biểu đồ chưa cập nhật nên các nét liền xanh lá là đỉnh đáy hiệu chỉnh.

3 Likes

bác Nam cho em tham khảo ý kiến bác về mã VIC với ạ, em cám ơn bác

2 Likes

Xu hướng đang cho nhịp hồi cao hơn, đánh sóng không an toàn lắm.

4 Likes

Anh cho e xin nhận xét vnd trong ngắn hạn ạ! E cảm ơn a!

1 Likes

Ngắn hạn không còn điểm mua vì có thể đi xanh lá nhưng không hết nhịp, nếu mua mới hơi rủi ro, nên chờ theo các mốc xanh biển. Đi đường đỏ xác suất thấp nhưng về dài hạn dưới 17k mới cầm dài được.

10 Likes

Cám ơn a ạ

Em cảm ơn a!

Em chào a Nam. Nhờ a Nam cho em tham khảo sóng chính của PAT ạ. Em cám ơn a nhiều.

2 Likes

Các kịch bản như hình:

2 Likes

Em cám ơn a chia sẻ. Không biết a có hiểu FA về ngành mà công ty này đang hoạt động không ạ. Với FA e tìm hiểu thì cổ phiếu này đang dưới giá trị nên e nhìn với xác suất tăng thì cao hơn. Không biết góc nhìn của a như thế nào. Em thấy a đang cho kịch bản cả tăng giảm đan xen.

1 Likes

Em nhìn giá phốt pho ngang đáy 2020, liệu có breakdown hay tạo đáy? nếu đánh giá tăng thì em mua, còn đánh giá giảm thì bán. FA hay TA không phải là cố định không thay đổi.

7 Likes

Em cám ơn a nhiều!!

2 Likes

a Nam ơi , a cho e xin nhận định về MSR điểm vào với ạ

1 Likes