Đoản khúc cuộc đời

Xu hướng đang cho nhịp hồi cao hơn, đánh sóng không an toàn lắm.

4 Likes

Anh cho e xin nhận xét vnd trong ngắn hạn ạ! E cảm ơn a!

1 Likes

Ngắn hạn không còn điểm mua vì có thể đi xanh lá nhưng không hết nhịp, nếu mua mới hơi rủi ro, nên chờ theo các mốc xanh biển. Đi đường đỏ xác suất thấp nhưng về dài hạn dưới 17k mới cầm dài được.

10 Likes

Cám ơn a ạ

Em cảm ơn a!

Em chào a Nam. Nhờ a Nam cho em tham khảo sóng chính của PAT ạ. Em cám ơn a nhiều.

2 Likes

Các kịch bản như hình:

2 Likes

Em cám ơn a chia sẻ. Không biết a có hiểu FA về ngành mà công ty này đang hoạt động không ạ. Với FA e tìm hiểu thì cổ phiếu này đang dưới giá trị nên e nhìn với xác suất tăng thì cao hơn. Không biết góc nhìn của a như thế nào. Em thấy a đang cho kịch bản cả tăng giảm đan xen.

1 Likes

Em nhìn giá phốt pho ngang đáy 2020, liệu có breakdown hay tạo đáy? nếu đánh giá tăng thì em mua, còn đánh giá giảm thì bán. FA hay TA không phải là cố định không thay đổi.

7 Likes

Em cám ơn a nhiều!!

2 Likes

a Nam ơi , a cho e xin nhận định về MSR điểm vào với ạ

1 Likes

Vào mới hơi rủi ro nên chờ ở thấp khu 10-11k rồi tính. Đánh sóng có thể quan sát trendline đỏ để quyết định. Xanh biển và xanh lá ngang là nét mới. Động lực đang yếu nên sóng 5 có thể ngắn.

5 Likes

Dạ em cám ơn a ạ

1 Likes

Anh ơi cho em xin nhận xét shs với ạ!

2 Likes

Nên chờ khu 16.7k rồi xem xét cho an toàn, nhận xét cũ chỉnh hơi ngắn nên xác suất sóng 3 mới đạt khu 20k hoặc gần đạt khu 22k mới tạo đỉnh sóng 3. Nếu thế sóng 4 chỉnh khoảng khu 15-17k, mục tiêu sóng 5 sẽ khu 25-28k.

4 Likes

Xin hỏi a Nam tài liệu để học sóng elliot ạ, cả lý thuyết lẫn thực chiến.

1 Likes

Cụ tk còm tôi tổng hợp. Có cả TL về FA.

2 Likes

Cụ tk thêm xs

4 Likes

Em tiện nói mấy câu thôi ạ, bác huongduong nói chiến thì mạnh mẽ quá ạ.

1 Likes

Bác theo bác chủ lâu, bác có biết bí quyết nào mà bác chủ tính toán mục tiêu chính xác cao như vậy không ạ? Em chưa tìm ra được mặc dù em dùng cả xác suất của bác chủ để nghiên cứu.

3 Likes