Đoản khúc cuộc đời

Nam có để thông số cho mọi người theo dõi

8 Likes

Hiểu đơn giản nó thế này, có 3 kiểu đi sóng, chưa có nhịp rõ ràng nên tạm thời theo hành động giá kiểm tra chéo giữa các phương pháp.

8 Likes

E xin nhận định của a về IDC , e ôm từ trước tết đến giờ hii

1 Likes

Anh tắt máy chuẩn bị ngủ rồi, idc thì mục tiêu 40-45, chỉnh và thị trường thuận lợi nó lên khu 5x-65. Idi thì theo dõi tạm cái này

9 Likes

Cảm ơn a nhiều, good night

3 Likes

Em theo dõi hướng đi cùng với nhận định trên nhé.

6 Likes

Em cũng còn em này, miệt mài… chờ ngày cập bờ anh Nam ạ. ^_~.

1 Likes

Anh @Bach_nam cho em xin nhận định về HTN với a. Em định cơ cấu qua em này, thấy xây nền đc một khoảng rồi a

2 Likes

Nó đang vận động yếu chứ không phải xây nền, thị trường xấu chút nữa là nó có thể thủng đáy.

4 Likes

Em cám ơn a

2 Likes

Anh nam ơi, xem giúp em mã Dcm nhé

1 Likes

Nó cơ bản đạt mục tiêu hồi, dài hạn tìm điểm vào năm sau ở khu như hình, nó chưa chỉnh xong đâu.

3 Likes

Anh Bạch Nam ơi, anh xem giúp em mã Hbc được không ạ. ^_6.

2 Likes

Mua dài thì quan sát khu 8k và bên dưới, lái HBC nhiều khi đánh bằng đáy covid luôn, vùng đáy vừa rồi là gom dài hạn được. Anh đang ở ngoài nên không vẽ được, chỉnh xong lên sóng tiếp thì mục tiêu khu 13-14k. Xấu thì về đáy vừa rồi.

4 Likes

Bác Nam nhận xét sao về phiên hôm nay ạ, HPG còn lên nữa ko bác hay là quay đầu rồi ạ

1 Likes

A Nam xem giúp em mã PVD nha. Cảm ơn anh @Bach_nam

1 Likes

Em cám ơn anh ạ, mai canh đỏ thêm em dò vào ít ạ. ^_6.

2 Likes

Về tính toán ban đầu nó đi 3 nhịp và dạng flat, hiện tại đích dự định nó cũng đã đến, định giá thì Nam cũng định giá khu 18-20 như đã trao đổi, còn thị giá nó có thể vượt hơn 10-20% hoặc hơn là bình thường trong thị trường.

Khung H1 và H4 đều phân kỳ âm, khung ngày thì chưa nên vẫn có xác suất bật lên đi nhịp 5 (xác suất nhỏ và nếu có hỗ trợ của lái quốc gia và nước ngoài đánh chỉ số lên hoặc đỡ thị trường thì có cơ hội lớn hơn), Nam an toàn nên đủ mục tiêu tính toán đã rút vốn và 1/2 lãi, chỉ để 1/2 lãi còn lại giữ dài và chờ về vùng thấp gom lại và gom thêm.

5 Likes

Cơ bản các mã đã gần và đạt mục tiêu hồi, có xê dịch chắc cũng không nhiều nữa, không nên vào mới

Tham khảo của bạn T.11.11.11 mà Huongduong chia sẻ

6 Likes

Nên đánh lượng nhỏ nếu vào để phòng rủi ro và có tiền gom nếu nó xấu.

4 Likes