Đoản khúc cuộc đời

Dạ vâng a. E cảm ơn

1 Likes

Cảm ơn Nam, xác định hồi rồi ra thôi. Nam vẽ chart ngày xem hồi đến mức độ nào.

1 Likes

Dạ cám ơn a, a cho e xin nhận định về VGC, vẫn còn theo view hôm trước không a

2 Likes

Hôm qua nó đã về sát mốc 40.25k rồi, em vẽ trend nối đáy 1-2 theo dõi nếu nó break 40.2k có chạm trend không và khi đó quan sát mốc 37.7k như bản vẽ. Cơ bản nó sẽ lên sóng 5 tầm mục tiêu dự định.

2 Likes

Em chào anh Nam, em ko biết ngày qua em có đọc sót bài nào của anh ko, nhưng e thấy đa số là phân tích về sóng thì phải ạ. Anh có thể chia sẻ cho em ý kiến và góc nhìn của anh về nhịp chỉnh vừa rồi ko ạ? xu hướng tăng có còn hay ko ạ, sắp tới nếu có hồi thì theo anh nó là bulltrap ko ạ?

1 Likes

Em biết nó đã tạo đáy chưa mà anh hỏi em đánh T+ mức hồi? Về hồi thì thường hồi lên 0.382 chỉnh bước 1.

3 Likes

Chắc là xót nhiều nên không thấy nhận định về index. Đây là sóng tổng quát với mục tiêu an toàn, sóng có thể đi phức tạp hơn và hiệu chỉnh nếu cần. Ngoài ra còn các nhận định khác về index.

3 Likes

Dạ em cảm ơn anh ạ, em bị sót thật ạ, chúc anh ngày mới nhiều năng lượng nhé ^^

3 Likes

Fibo retr 0.382 của nhịp 2 tương đương 30.1k, đỉnh cây nến đỏ là 30.2k nếu nó tạo đáy ở 27.8k. Anh đánh sóng ngắn quá thì đánh làm gì cho mệt. Xác suất nếu hồi toàn nhịp lên 31.9 tương đương fibo retr 0.618 xác suất cao.

4 Likes

Như HD tìm lại giúp và có thể vẫn còn điểm vào tương đương hoặc thấp hơn phiên hôm qua một chút nhưng chắc không vi phạm sóng 1 tròn 8.4k.

6 Likes

Anh có thời gian giải thích chi tiết hơn cái HD đã viết. Đầu tiên là vượt cấu trúc hồi ABC.

Do đó xác định sóng impulse 5 nhịp và chỉnh định lại sóng, tùy theo mức tạo đỉnh thì tính sóng chỉnh 2 lớn theo đường đen. Đoạn sóng IV-V đang dự kiến có thể ngắn dài tùy theo tình hình lúc đó.

7 Likes

Dạ vâng a. E cảm ơn

bác nam xem giúp em Frt và szc ạ.cám ơn bac nhiều

SZC bạn tìm lại comment cũ để xem mức định giá hợp lý đã nói hình như là khu 30k, Nam chưa có thời gian cập nhật lại xem có thay đổi gì không, quý 2 thấy tích cực hơn nên có thể định giá cao hơn chút, FRT thì định giá khoảng 75k. FRT đi theo biến thể nên biên trên của nó có thể đạt 90k.

2 Likes

Lỡ tay bắt VIC, bác Nam xem giúp em với. Toàn chơi với trụ hihi

2 Likes

Tình cũ không rủ cũng đến hả? Kịch bản lúc này có thể đi như hình.

2 Likes

E chào a Nam. A cho e tham khảo chart của GEG nha. E cám ơn a nhiều!!

1 Likes

Dạ hihi. Em cảm ơn anh nhiều.

3 Likes

Em tham khảo cái này. Quan sát mốc 15-16 xem có vượt qua được không.

4 Likes

E cám ơn a Nam. Cty này e may mắn mua được vùng giá thấp. Thấy mấy nay giảm đinh tích lũy thêm lượng cp cho trung hạn ạ :smiley:

2 Likes