Đoản khúc cuộc đời

Bác dự đoán mã này đỉnh thật ạ, em thấy đúng từ đầu đến giờ, tạo đỉnh đúng 12650 bác vẽ.

2 Likes

Em lang thang đi đọc các diễn đàn có nhiều người bị chửi ạ. Em chưa thấy ai chửi bác chủ.

4 Likes

:wink: quá uy tín chứ ai chửi vào đây em cắm cờ hết nhé

3 Likes

A nam cho e xin nhận định về dig đc ko ạ

1 Likes

Xem nhịp hồi 26-27k (gapdown) , lên sóng vượt đỉnh thì mục tiêu 33-36k. Nó đang ở nhịp đen thủng đáy 4. Thủng 23.3k quan sát khu 19-21k vào đánh sóng hồi/tăng thì đánh. Dài hạn vẫn nên chờ khu 14k rồi vào.

Hình anh vẽ nhanh với tính toán sơ bộ như bên dưới, còn lại các mốc xem cùng với hình ở comment trên.

6 Likes

E cám ơn a nam

3 Likes

a oi, VIC VHm giờ chart co thay đổi gì ko anh ?

3 Likes

VIC đi theo thủng đáy rồi. VHM chỉnh sâu nên nhịp tiếp theo là lên với xác suất cao hơn, không tích lũy 535 như dự tính. Vấn đề giờ là quan sát đáy chỉnh xem liệu có rơi vào trường hợp xấu thủng không, xác suất nhỏ nhưng không chủ quan.

3 Likes

Em nghe có người phán về 1000 rồi 870 nữa, sợ quá :joy:
Anh nói câu gì cho nhịp tim em quay lại bình thường đi anh :stuck_out_tongue:

(st)

1 Likes

a nam cho e xin nhan dinh ve vix nua a

1 Likes

Em cảm ơn anh, trong lúc mò TMS thì em thấy công ty liên kết của nó là CLX lại có vẻ ổn hơn. Em có làm thử file định giá Graham của anh thì giá đang vào vùng mua được. CLX nắm 40% của Cholimex mà lợi nhuận Cholimex 2 quý đầu thì tương đương nắm ngoái. Còn nút thắt là phần cổ phần hóa chưa dứt điểm. Nhờ anh Nam có thời gian view qua giùm em con này nhé. Chắc mua thì cũng hold vì thanh khoản bé quá. Em cảm ơn anh.

3 Likes

Em nên tìm lại trước khi hỏi. Nó đang đi đường đỏ khi breakdown 18k. Vượt được khu đó mới lên sóng tiếp, nếu không chỉ là nhịp hồi.

3 Likes

Định giá nên tổng hợp vài ba cách để tính toán giá trung bình. Đúng là nó đang gần vùng gom được cho dài hạn. Xác suất thủng đáy 2022 thấp. POC đỏ ở khu 13k, dưới đó là rẻ.

1 Likes

Về đó cắm vợ con, nhà xe từng phần để chờ nhân.

3 Likes

CSC kiểu này là đang đi về hướng 18k phải ko anh, lâu quá em ko ko để ý lại mã này.
Cấu trúc sóng con này từ tháng 11 năm ngoái đến giờ nhìn loằng ngoằng ghê anh ha, em ko định hình đc.

E chưa vợ chưa con chưa nhà chưa xe thì lấy cái gì cắm đây a :joy:

1 Likes

Nó chưa dí sâu hẳn dưới trendline như đường đen nên khi hồi có cản đáy đỏ, hỗ trợ bị breakdown, bên trên là cản đỉnh mục tiêu hồi theo xanh biển đó. Với nội tại hiện tại thì tầm giá dưới 23k mua mới an toàn, còn lại là đánh sóng.

4 Likes

Cắm người yêu. Bồ đầy tiền lại còn dấu.

3 Likes

Dạ e cám ơn a

1 Likes

@fan_bac giả bộ than thở đó anh. Em nó sắp lấy vợ, mua nhà mua xe, lương ngoại tệ mà $ thì đang tăng :laughing:
Mấy nay lại còn mua mua liên tục, tiền nhiều lắm í, phải không fan_bac :grin:

1 Likes