Đoản khúc cuộc đời

Tự doanh họ vẫn gom short hoặc lỗ chưa cắt
image

10 Likes

Đoạn này tin tốt ra nhiều a e cẩn thận.

1 Likes

vậy thì có khả năng chiều nay tự doanh họ đạp à anh?

2 Likes

Tham khảo thôi chứ không biết được, các tạo lập các công ty chứng khoán là thứ cấp mà có phải lái quốc gia đâu.

5 Likes

vâng anh theo dõi thêm anh ạ

1 Likes

Nhìn số liệu hôm qua và 18 thì đang cân nhau, họ có thể đóng phần hòa hoặc có lãi đó.

4 Likes

Anh Nam ơi anh cho em xin nhận định về VCG với ạ

2 Likes

nếu có thể, bác cho mình xin nhận đinh VGI ah, cám ơn bác

3 Likes

Hiện tại mục tiêu là xóa cây nến giảm tuần có điểm mở là 15.85k, cao là 16.3 nhưng tùy theo mà có thể chưa thực hiện được. Dài hạn thì tham khảo bên dưới, xem khung tuần đang hình thành sự phân kỳ và kỳ vọng nó làm được thì khu đáy có thể xác nhận là khu 11.

5 Likes

Úp bô

3 Likes

Em cảm ơn anh

2 Likes

@Bernice bơ ơi

2 Likes

Nội tại thì em nghiên cứu rồi quyết định, anh chưa nghiên cứu nó bao giờ, xem qua thông số tài chính thì năm nay tốt, không hiểu nội tại của nó và dữ liệu biểu đồ không có nhiều để tính toán. Về sóng thì không thủng 17k, break được 21k thì có các mục tiêu bên trên, quan sát để hành động thôi. Các thông số kỹ thuật chưa có gì chắc chắn nó tạo đáy.

8 Likes

:grinning: dạ? có gì thế sh?

1 Likes

Có nhích hay thích Nova Land ko? huhu

Mấy anh em nhà này hăng nhỉ? :sweat_smile:

2 Likes

em thích Moonland thôi ạ :))
sh bắt đáy à?

2 Likes

Xứ Nova đang Múa bên Moon mà

1 Likes

haha, thích mà k đến đc vs nhau, đau thế, hehehe, sh trót mua thì khai a Nam đi cứu nhé :))

2 Likes

Anh nghĩ m cơ. Tại thấy mấy bữa nay ẩn mình ko com, tưởng chuyên tâm bắt. Bắt Nova đi> nãy có lệnh 10tr chắc của a Nam đấy

1 Likes