Đoản khúc cuộc đời

cám ơn anh, nội tai năm nay lợi nhuân tăng trưởng đều lên sau 15 nam đầu tư

3 Likes

Chị bắt nè :joy:

1 Likes

1 xanh cỏ, 2 đỏ ngực. :+1: :joy:

3 Likes

Hì có 100 cổ kỷ niệm thôi

2 Likes

vâng c ạ, nhiều ng bắt 1 vài trăm làm kỉ niệm lắm… :slight_smile:
em ngồi ngoài nên thấy cổ xanh tím cũng ngưỡng mộ mn bắt đáy lắm đây :))

2 Likes

Ăn ít no lâu he…he…

3 Likes

Quan sát thủng stoploss 944 (biên 936) có mục tiêu 910-915, thủng đáy có 850-860, 800-820, 750-770

9 Likes

Cảm ơn anh nhiều, em sẽ canh theo các mốc anh cho. :heart_eyes:

4 Likes

Lên tiếp được phải đóng trên 994 (biên 1002) mới có các mục tiêu bên trên).

6 Likes

Vậy là kịch bản xuống nữa sao a Nam ơi? MA20 cứng quá, va vào choáng như thủ môn Iran rồi.
nến và KL đều xấu. Phi vụ giải cứu nay có vẻ thất bại

2 Likes

Để vào nhịp hồi hoặc sóng tăng, có nhịp test đáy, sau đó vĩ mô tốt mới lên bền, hiện giờ cả thế giới đang chờ. Chỉ có vài tín hiệu tích cực tỉ trọng lớn nhưng chưa khẳng định được.

9 Likes

chưa phá được trendline hai lần thử ở khung giờ nhưng chưa breakup được

8 Likes

Chắc phải tích lũy thêm vài phiên mới vượt được anh nhỉ.

4 Likes

Chart H4 ạ. Mà em thấy từ hôm 20/10 đến nay, VNI cứ mấy lần húc vào MA20 là lại đi về nơi xa, tìm đáy mới.

3 Likes

Nó đang đi kênh giá này em à.

7 Likes

Dạo này bác xem cả Ps để oánh chứng a. quá đa năng. Anh xem hộ em con Vci với vol hôm nay có thay đổi gì không a.

3 Likes

Tưởng em không mua mà, có vẻ nó đi chậm hơn các mã chứng khoán, nay đột phá, vượt qua 20.6k có mục tiêu 21.6 (30% từ đáy); 23.6k (42% từ đáy), nhưng để ý cây nến giảm có đỉnh 22.6 và 23.25k. NMA đang ở mức 19.7k.

5 Likes

Vâng Em chưa a ạ. Đang xem cách đánh và đường đi của lái xem như nào a. Thấy Vol nay to nên hỏi anh ạ.

3 Likes

Biên lớn nên không phù hợp cách lướt T+ giai đoạn này vì rủi ro cao, chỉ phù hợp với chiến lược gom dài hoặc lướt trên hàng có sẵn.

5 Likes

Vâng a. cám ơn a. Kiếm tý ăn tết mà khó chọn quá a

4 Likes