Đoản khúc cuộc đời

Anh Nam ơi, a cho e xin view PHR với ạ, em đang cầm giá 50,45 .Em cám ơn a

2 Likes

A Nam ơi, theo đường đỏ là con dig đi hết nhịp hồi bây h sang nhịp giảm mạnh rồi à a. A view dig hồi lên được tầm giá bn nữa k ạ, e đang âm nó :(((

Em không hiểu bác lấy 1115 ở đâu nhưng hôm nay em liều, chiều thủng cái em vào short 20 hợp đồng và ăn non được 30% ạ. Cảm ơn bác ạ.

1 Likes

Nay xấu hơn nhiều đúng ko a ơi

2 Likes

A xem giúp e DXG vs ạ

1 Likes

Cụ tính số ảo làm gì, số thực of cụ chắc đc 10% vốn vs mg 1/5.

1 Likes

Em short cơ sở margin 1:8 nữa ạ. Em cover sàn để trả kho.

1 Likes

Tôi tưởng cụ sọc ps thôi.

2 Likes

Xác suất có lãi cao hơn. Còn lại em tính toán tỉ trọng phù hợp để kiểm soát rủi ro. Nội tại cơ bản ủng hộ việc lên khu 60k, cao hơn là 69k. Dưới 40k là vùng gom cầm dài được.

2 Likes

6 Likes

Nếu breakdown giá anh đánh dấu thì có mục tiêu 1 là 18.2k, mục tiêu 2 là 14.4k. Còn lại theo sóng bản vẽ cũ nhịp đỏ, cầu nối với nhịp xanh ở khu 24k, vượt qua đó có thể đi theo nhịp xanh, không thì tiếp tục đi theo nhịp đỏ.

4 Likes

@Bach_nam anh ới dò cho em con IDI với. em dò chả yên tâm gì hết =))) gom miệt mài cái vùng 11 mà chuẩn bị về lại rồi :face_in_clouds:

4 Likes

Nó đang đi nhịp đen thủng 17.4k, MA200 đang ở 15.25k, nếu thủng thì mục tiêu 1 là 14.2k, mục tiêu 2 là 11.6k. Nếu không thủng vẫn có mục tiêu hồi lên 19-20k.

3 Likes

Anh Bạch Nam ơi, anh có thể xem giúp em Drc được ko ạ.

4 Likes

Em chào anh Nam và cả nhà. Em có 1 thắc mắc ạ, cái này liên quan đến thị trường chung. Những phiên giảm mạnh mọi ng đều nói dòng tiền lớn đi ra nhưng em thấy những phiên giảm mạnh ấy đều là cá nhân bán ròng. Theo anh đánh giá về khách hàng cá nhân trên thị trường ntn ạ?

3 Likes

Tạm thời quan sát cách di chuyển như hình.

6 Likes

Cá nhân bao gồm cá mập, lái, nhỏ lẻ nên không đánh giá được khi sử dụng số liệu đó đâu.

3 Likes

e cảm ơn a :stuck_out_tongue:

2 Likes

Xem xét các mục tiêu ngắn một. Hiện tại định giá khoảng 21k, biên độ cao có thể đạt 29-33k, dưới 19k là rẻ, dưới 16.4k là rất rẻ. Các đường xanh lá ngang là hiệu chỉnh do biểu đồ chưa cập nhật.

5 Likes

Về lý thuyết là xấu khi thủng MA200 và thủng 1100 nhưng nay đã về gần khu vực tạo đáy (1085-1065)để vào nhịp hồi, trừ khi vĩ mô xấu mới không có nhịp hồi ra hồn.

8 Likes