Đoản khúc cuộc đời

Mình làm rồi nhưng báo lỗi data, chỉ bị chỉ số vnindex là k hiện dc vol còn mã chứng khoán thì dc

2 Likes

Đánh sóng hồi mà vào mới sợ không kịp, nó đã quá ảo, đủ sóng, phân kỳ âm, mục tiêu nếu hồi không còn nhiều, vượt đỉnh xác suất thấp.

1 Likes

Ở trên tradingview không có dữ liệu volume cho index, kiểu tính volume Vnindex/vn30 khác người, có cả khối lượng thỏa thuận ở đó. Chỉ có các mã và phái sinh có khối lượng.

4 Likes

Cảm ơn bác nhiều

1 Likes

Anh Nam cho em xin nhận định của anh về mã CTD ạ.

1 Likes

Cụ BN nx này cụ, nếu vượt đỉnh là mục tiêu sg 5 lớn hơn mà cụ BN tính. Cụ điều chỉnh giá theo hs chia cổ tức.

3 Likes

cám ơn Bác, em có search lại rồi. Em hỏi lại xem anh Nam có đánh giá mới nào ko thôi ạ

1 Likes

dạ em cảm ơn.

2 Likes

Không có gì thay đổi, chi tiết hơn như hình dưới giống như HD nói.

7 Likes

em cám ơn anh. Anh Nam siêu quá em ngưỡng mộ anh từ lúc em vào thị trường là biết F247. Mà lúc đấy chưa hân biệt được tốt xấu ko tập trung đc. Em vào theo tư duy A7 đu tháng 1 / 2022 có cảm giác lãi được 2 tuần. Giờ học hành nên tránh được mấy cú sập vừa rồi. Đang làm lại từ tài khoản chia 10. Em phải cố gắng thu xếp thời gian học kiến thức của anh. Cám ơn anh nhiều.

5 Likes

Bạn giống mình! Người vừa tốt vừa giỏi trả lời từng câu hỏi 1 cách chi tiết như a Nam trên F rất khó tìm

7 Likes

Nhờ a Nam xem giúp e dòng phân DCM vs DPM vs ạ

1 Likes

Vni đang đi theo kịch bản về 1059 sau hồi lên 1100 đúng không a Nam

1 Likes

Lao dốc như thế thì cứ từ từ xem xét cân bằng đã em, điểm số đâu có quan trọng bằng mã vận động. Đầu cơ giai đoạn này là khó khăn rồi. T10Y2Y đang bứt tốc về 0 và vượt nên rủi ro cao.

8 Likes

Anh đang bận chưa xem được, em quan sát chỉ báo nếu đánh sóng hồi.

5 Likes

rơi như vậy còn tính sóng chi nữa chị :joy: :joy: :joy: :joy:
máu cơ bạc khiếp quá

3 Likes

Mình không biết mới hỏi để có điểm bán bạn ơi.

3 Likes

mua ở vùng 1150< thì cứ mạnh dạn mà ôm đến khi có lãi bạn ơi :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Em tham khảo cái này. Các nét liền xanh lá là cập nhật khi chia cổ tức tiền, trên biểu đồ chưa cập nhật.

DPM: Nhịp sau không lên được sóng 5 như DCM

Bản vẽ cũ:

DCM: Quan sát khu 27k, breakdown thì tính 5 nhịp cho an toàn. Trên bản vẽ không thể hiện đường đi vì xem xét lịch sử vận động thì hai phương án trên hình là xác suất cao nhất.
(upload://AvS4cRqswuSMKiMAxQKJxlVi1RX.png)

5 Likes

Dạ cám ơn a

2 Likes