Đoản khúc cuộc đời

Comment hôm qua anh có biết nhưng không trả lời vì trả lời cũ đã có nhưng mọi người hay hỏi mà chưa tìm kiếm, bản thân mỗi người cần chủ động. Nó dạng đánh sóng thôi, tùy tình hình mà chốt.

4 Likes

Anh Nam cho em hỏi là view con HSG có thay đổi gì ko ạ. E cám ơn anh nhiều

2 Likes

Chưa có gì thay đổi cả. Chưa đến điểm cầm dài được.

2 Likes

Ok . Cám ơn bạn

2 Likes

sau khi đọc lại cái này, e cũng thẩm thấu kiến thức thêm được tí :smiley:

1 Likes

Sorry bác, do e muốn hỏi KBC có thay đổi gì không vì thấy nó giảm nhiều, rút kinh nghiệm

1 Likes

Nh ng tránh đc kiếp nạn hay là k đau vì quá đau. Đoản khúc ms sẽ bắt đầu khi nào đây?

1 Likes

Bác hôm nay thức khuya và tâm trạng vậy? Bác cụt ngón nào chưa ạ?

Anh Nam cho em nhận xét về pdr với ạ hiện tại nó đi theo kịch bản xấu nhất anh đã nói ạ

2 Likes

Ý kiến hay quá chị , e theo chân a Nam cũng được hơn 2 năm rồi,a ý k mở lớp dạy cũng k phím mã chỉ chia sẻ công khai TA FA cho mọi người,nên e cũng tự tổng hợp qua các comment a ý post.
FA thì dễ hiểu hơn nhưng TA thì hơi khó vì còn công việc chính nữa nên k có nhiều time để đào sâu các cách a Nam làm mà hỏi a nhiều thì cũng k nên ạ.
nếu có nhóm cùng nhau phân tích cách a Nam view thì hay quá ạ

3 Likes

:disappointed: :disappointed: :disappointed:
Tiền… Bạc.

Hiện tại nó đã đủ sóng, phân kỳ âm, các khung đều đang thị trường gấu nên đừng vội bắt đáy.

6 Likes

Em cảm ơn anh :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

VND đã xuống dưới 17, @Bach_Nam xem giúp điều kiện gom dài hạn có gì thay đổi không? Cảm ơn bạn nhiều.

1 Likes

Tâm lý chưa xác định cầm dài. Xấu tệ về 6, như sóng vừa rồi về 9, hồi lên 26k nhân 3 lần.

4 Likes

E cảm ơn a, lúc sáng e cũng định hỏi câu giống bạn này mà nghĩ chưa có gì thay đổi nên thôi. May chưa vội gom

Ủa, em hiểu sai ý anh rồi, nếu xác định cầm dài thì nhận định cũ của anh vẫn hiệu lực và hôm trước anh đã không trả lời. Xuống tay tỉ trọng bao nhiêu là do mỗi người đựa trên vốn, sự hình thành vốn tương lai. Nếu chắc chắn về sâu thì tội gì sinh ra hình thức mua gom, đợi về đó cả thể mua có phải rẻ không?

4 Likes

Dạ e hiểu rồi ạ, thanks a

1 Likes

Tôi bán hết khi lên 1180-1200 đc x1,2, tôi ms gom lại 40% lãi, hnay chưa cụt, mai hàng về xem có cụt k?

2 Likes

Móng tay em dài thêm 3% ạ, kênh xu hướng của bác chủ làm việc hiệu quả phết bác ạ. Về 1020 mấy lần đều bật.

1 Likes