Đoản khúc cuộc đời

Chúc a Nam tuổi mới nhiều sức khoẻ, nhiều niềm vui ạ

4 Likes

Nam cảm ơn rất nhiều những lời chúc tốt đẹp của mọi người! Chúc mọi người gặp nhiều may mắn trong đầu tư và cuộc sống.

25 Likes

Chúc Bác Nam tuổi mới, thành công mới !

2 Likes

Chúc a Nam tuổi mới thành công hơn nữa

4 Likes

Chúc mừng sinh nhật anh Nam ạ ^^ chúc anh tuổi mới sức khỏe và may mắn !
Chúc anh luôn tràn đầy nhiệt huyết, giữ lửa đầu tư để truyền cho tụi em kkk ^^
Cảm ơn anh vì đã chỉ bảo chúng em ạ ^^

6 Likes

Em chúc mừng sinh nhật anh Bạch Nam ạ, chúc anh tuổi mới mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công ạ

3 Likes

Chúc anh @Bach_nam sinh nhật vui vẻ tuổi mới hạnh phúc và thành công!

2 Likes

Anh @bach_nam ơi, anh xem giúp em con SSI với giả định rằng hệ thống KRX sẽ đi vào hoạt động cuối năm nay đc không ạ? Em cảm ơn anh nhiều ạ!!

1 Likes

Chứng khoán phải có thanh khoản tốt, thị trường tăng và duy trì mới có lợi nhuận tốt, đó là bản chất vấn đề. Hệ thống nào chạy thì cũng như nhau cả, tin tốt xấu hay hệ thống mới như của FPT chẳng hạn, do những người có ảnh hưởng quyết định lên xuống và đặc biệt cá nhân tham gia (thanh khoản). Trường hợp tích cực là lên sóng 5 xanh biển mục tiêu chính là khu 40k, lên cao hơn thì theo dõi tình hình và quan sát trên thang đo sóng 5.

7 Likes

anh @bach_nam ơi xem giúp em con SZC với ạ

1 Likes

Nó đã phản ánh kỳ vọng và cơ bản đạt mức thấp sóng 5 rồi nên rủi ro tăng cao. Nếu lên được có mục tiêu tiếp 47-53-58k. Bản vẽ cũ này hiệu chỉnh đi chút là ra mục tiêu sóng 5.

3 Likes

Nhờ a xem giúp e con VCG ạ

1 Likes

Khu 14k trở xuống mới cầm dài được.

7 Likes

VHM nếu đi sóng B thì đã kết thúc rồi phải không a Nam?

Vượt qua 48k mới đảo được chiều xác suất cao hơn. Không thì xác suất ngang nhau.

3 Likes

Nếu đánh sóng thì nên đợt vượt 48k mới vào đúng ko a Nam

2 Likes

Không, đánh sóng thì có xu hướng tăng là chọn điểm mua. Mốc 48k xác định xác suất đảo chiều cao hơn chứ không phải điểm mua.

1 Likes

dạ cám ơn a

1 Likes

E cảm ơn a nhiều

2 Likes

Nhờ anh Nam xem giúp em con VSC ạ

1 Likes