Đoản khúc cuộc đời

Đánh sóng bõ công chút thì một năm chỉ được 1-2 sóng thôi nên an toàn thì những con sóng nhỏ hãy bỏ qua.

6 Likes

anh Nam ơi anh cho em xin đánh giá về LHG với ạ

1 Likes

Cảm ơn bác nhiều

1 Likes

Chúc bác Nam ngày mới tốt lành !

2 Likes

Câu hỏi này em hỏi mà, nó đang ranh giới giữa nhịp đỏ và xanh biển.

5 Likes

Cảm ơn em và cũng chúc em niềm vui hạnh phúc đồng hành với em mỗi ngày.

5 Likes

em vừa xem thì đã có người hỏi rồi ạ. Tại e cũng hay theo dõi pic a mà thấy mã này hiếm người hỏi nên lười ko search. Vậy là nếu cầm dài thì giá của em đang hơi cao rồi ạ. E cảm ơn anh :rose:

2 Likes

bác @Bach_nam ơi, cho em xin nhận xét LTG và QNS với ạ

2 Likes

Em tham khảo cái này, QNS vùng định giá hợp lý vẫn quanh 50-55k nên càng giảm thì là điểm gom tốt. LTG thì thất thường hơn. Phần lịch sử hai mã chưa cập nhật nên không có ý nghĩa trong bản vẽ.

2 Likes

A cho e hỏi SZC còn điểm vào k a

em xin cám ơn bác ạ

Hiện tại VNI đang đi sideway vẫn chưa vượt qua đỉnh 1132.x nên xu hướng vẫn chưa rõ ràng, còn 2 tuần là kết năm đóng NAV, câu chuyện KRX, Kết quả kinh doanh Quý 4 và cả năm, giải ngân đầu tư công,… quá nhiều chuyện để ảnh hưởng thị trường

1 Likes

DRI và TNH anh Nam cập nhật phân tích giúp em ạ

TT bao giờ mới ổn đây mọi người :<<

1 Likes

Điểm vào luôn có nhưng rủi ro, rủi ro lúc này thì không đáng để đánh đổi. Giữ tiền thì còn đó chưa mất đi đâu, chờ có giá tốt thì vào. Để tìm hiểu về mã thì tham khảo các comment cũ về nó ở trong chủ đề.

7 Likes

Chẳng có gì cập nhật cả, TNH không phù hợp đánh sóng, DRI đã trả lời và có điểm gom nếu đầu tư dài, đánh sóng thì nên chọn mã biên rộng, thanh khoản tốt.

8 Likes

Thị trường bất ổn mới có cái để kiếm ăn, mong nó ổn thì tâm không tĩnh, tâm không tĩnh thì không nên làm thương mại.

10 Likes

Nếu đúng thì nay test vùng 1100-1105 sẽ có cây hồi, còn xu hướng hiện tại thì chưa mấy tích cực lắm he a

3 Likes

DXG view vẫn v đúng ko a

1 Likes

anh Nam ơi cho e xin view VCI với ạ

1 Likes