Đoản khúc cuộc đời

Chắc là cuối năm, công ty anh í nhiều việc
Cụ @Bach_nam ơi, nhiều người nhớ cụ rồi này
:laughing: :laughing:

2 Likes

Em chúc anh Nam và các bác topic này năm mới 2024 chiến thắng rực rỡ, bội thu nha. Lâu không thấy thông báo từ anh @Bạch Nam. Dạo này anh vẫn khoẻ chứ ạ? Gần Tết nên chắc anh bận nhiều công việc

4 Likes

Hình như đa số đến vùng này là gặp điều chỉnh bác ạ.

2 Likes

Cụ chuẩn đấy! Chính vụ đấy cụ BN bị chặn.

3 Likes

Sao lại trg giống cụ BN vậy, cụ gặp r à?

5 Likes

Cụ BN gửi lại lời nhắn: Chúng ta có thể đến muộn nhưng k bao giờ vắng mặt. Chờ cơ hội để trở lên giàu có chứ k nên mang sự giàu có của mình hiến dâng cho kẻ khác.

21 Likes

Em không hiểu lắm ạ, bác có thể giải thích thêm không ạ?

2 Likes

VN index 1k6 nào cả nhà

1 Likes

Thực ra hic em ít nói trên này vì phần mình đang học và đọc hết topic này cố gắng qua từng ngày. Năm nay năm mà mình đã thành công nhờ biết và đọc topic này, thật sự là cảm ơn anh Nam rất nhiều. Trong tâm thức của em anh là người thầy dạy cho em rất nhiều. Em là cũng là người thầy và em cũng đang làm tốt và cống hiến cho cuộc sống tươi đẹp hơn nên em mong anh luôn ủng dạy và đồng hành với chúng em nhiều hơn nữa. Tình cảm và kiến thức anh danh cho mọi người ở đây đúng là vô bờ bến. Hy vọng một ngày em được gặp người thầy mà em trân quý.

10 Likes

Thảo nào lâu rồi ko thấy bác chủ ạ. Ý bác Nam là ko nên fomo tt hiện tại mà ẩn mình chờ đợi sắp tới phải ko ạ?

3 Likes

Cảm ơn bác, lời nhắn sâu sắc quá, e đọc phát hiểu ngay :grin:

5 Likes

Đúng r b

4 Likes

Hình em lấy trên mạng về thôi :laughing:

2 Likes

Trên mạng rất nhiều ảnh, nhưng chọn được ảnh rất chuẩn.

2 Likes

bác có ảnh a Nam ạ, inb 5s cho em xem với ạ :grin:

2 Likes

Mình không có ảnh nhưng chỉ nhớ hình ảnh dáng thư sinh, lãng tử như hình đại diện.

2 Likes

hehe, ava thì xịn r ạ, e chỉ thắc mắc k biết tóc a ấy giờ có cần buộc k :grimacing: :grimacing:

4 Likes

Em hỏi anh ấy xem nhót đã ra quả chưa, tầm tháng 3 tháng 4 để cho em mấy chùm.

3 Likes

kkkkk, khổ, đằng nào a cũng quay lại, mà cứ để mọi ng mong. a Nam đúng là khi xuất hiện có thể mọi ng ít nhắc đến, nhưng mà lặn 1 cái, thì cả làng mong… :grinning:
Mong a Nam sớm quay trở lại đồng hành cùng mọi người.

5 Likes

Cuối năm, chắc Nam cũng lắm việc, và việc gia đình nữa thì phải.

5 Likes