Đoản khúc cuộc đời

Chúc mừng năm mới bác chủ, chúc bác luôn khoẻ mạnh, vui vẻ, hạnh phúc ạ! Em luôn nhớ ơn bác, khắc cốt ghi tâm ạ. Nhờ bác mà cuộc đời em lên đời, vợ con vui vẻ.

7 Likes

Chúc mừng năm mới @Bach_Nam và cả nhà. Chúc mọi người năm mới thắng lợi.

5 Likes

Ít ng có tình cảm, nhớ ơn hoặc k học đc j cho bản thân nên k coi trọng.

4 Likes

Chúc mừng năm mới 2024 pic a Bạch Nam.
Cảm ơn anh luôn nhiệt tình chỉ dẫn chúng em.

6 Likes

Chúc mừng năm mới anh @Bach_Nam và tất cả anh em nhé. Một năm sức khoẻ tràn đầy, đầu tư thành công.

5 Likes

Năm cũ đã qua, năm mới lại đến! Chúc anh và gia đình có một năm mới an hòa thịnh vượng và phước lành. Cảm ơn anh @bach_nam cảm ơn những giá trị mà a đã trao đi.

6 Likes

Phiên giao dịch đầu tiên e chúc bác chủ và ace 1 năm đầy thắng lợi ạ :1st_place_medal:

1 Likes

Để xem các cụ đánh chiêng 2024 bằng phiên màu gì

1 Likes

Chắc xanh thôi, nhưng không ai cười nổi chăng?

2 Likes

Chúc a Nam năm mới vui vẻ và nhiều may mắn

3 Likes

E chúc a Nam và cả nhà mình năm mới 2024 sức khỏe, công việc thuận lợi và thành công ạ

2 Likes

chúc a nam và gđ năm mới nhiều sức khỏe và mọi sự được như ý.

2 Likes

Bác nói ngắn mà sâu sắc ạ. Em nghĩ không có nhiều người thành công với những hướng dẫn, nhận định, chia sẻ của bác chủ bởi như em trước kia lao vào giao dịch như thiêu thân và thua lỗ nhiều, có thể con người trong thời đại công nghệ không còn gắn kết, không còn trọng uống nước nhớ nguồn…Sau thời gian em ngâm cứu và thống kê bác chủ, em rút ra được chân lý đơn giản mà bác chủ hướng dẫn. Chứng khoán là trò chơi thao túng tâm lý, đi ngược mới chiến thắng, lúc chiết khấu nhiều, mọi người hoảng loạn, tuyệt vọng là lúc dọn xác, sau đó chờ đợi bán khi đánh cổ phiếu một chiều lên. Chỉ báo của bác chủ rất bá đạo, là công cụ rất hữu ích cho đánh sóng. Nhận định của bác chủ đúng đến từng mili mét xác suất cực cao. Em đánh hai chiều bị loạn nhiều hơn nhưng áp dụng tư duy, công cụ của bác chủ nên em đã kiểm soát được điểm vào lệnh. Tư duy của bác chủ đánh sóng đủ dài sẽ không bị tác động của sự thao túng tâm lý, dẫn đến hiệu suất chiến thắng là tuyệt đối. Đến điểm tới hạn nên ngồi ngoài, ngồi phải đủ ấm chỗ không nhấp nhô như sóng, nếu không sẽ bị sóng đánh tụt quần… Nói chung lại, ngộ được như bác chủ rất đơn giản nhưng thực hiện được như bác chủ không đơn giản.

12 Likes

Em cũng cảm ơn thêm bác chủ. Bác nói không chia sẻ đánh phái sinh nhưng công cụ bác chia sẻ ẩn chứa phương pháp, chuẩn xác trên 95% khi em ngồi thống kê lịch sử, em áp dụng từ ngày bác chia sẻ đến giờ chưa cắt lỗ lần nào ạ.

6 Likes

Lâu rồi không thấy bác chủ lên pic, không biết bác chủ dạo này có khỏe không, đã có chuyện vui mới gì chưa? Đầu năm, em up cái ảnh tặng bác chủ. Chúc bác chủ năm 2024 thuận buồm xuôi gió, mọi việc như ý.
Bác chủ @Bach_nam ơiiiiiiiiiiiiiiiii :laughing:

6 Likes

Em nhớ bác chủ quá chừng chừng… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Thấy đăng cái hình bác chủ đẹp troai là nhớ nhớ hả
Sao em lộ liễu như thế, coi chừng bác chủ la đó
Tặng bác chủ bài hát như này được rồi :laughing:

5 Likes

Không biết a Nam dạo này khoẻ không hay có vấn đề gì mà lâu rồi không thấy nhỉ

4 Likes

Nếu thị trường đi Sóng B theo kiểu này thì thường sẽ không vượt quá fibo 0.618 pk a Nam?

4 Likes

Mình thấy nhớ cụ rồi…

1 Likes