Đoản khúc cuộc đời

Nghĩa là tuần tới sặc tiết phải o bạn?

Các bác đầu tư dài thì tin vào nhận định của bác chủ về sự biến động khi T10Y2Y đảo chiều về dương, các bác chờ chỉnh nhiều hãy vào chắc chắn chiến thắng, các bác đánh sóng ngắn thì nghiên cứu chỉ báo của bác chủ sẽ nâng hiệu suất lên trên 90% chiến thắng, phần còn lại là tâm lý của các bác. Em chưa đầu tư dài nhưng chu kỳ tới em sẽ dành một phần để thực hiện sau khi nghiên cứu phương pháp đầu tư của bác chủ. Em thấy chỉ cần những kiến thức trong chủ đề này của bác chủ là có thể dùng đời này sang đời khác. Chu kỳ giống như xuân hạ thu đông vậy, đông gom, xuân hạ bán, thu nghỉ ngơi hưởng thụ. Thời gian đầu em thất bại chính là do giao dịch vô tội vạ, sau đó em có kinh nghiệm đã lựa chọn giao dịch có sự tính toán, cuối cùng gặp bác chủ đã hoàn thiện được bản thân. Mất hơn 10 năm các bác ạ, em hi vọng các bác mới sẽ trưởng thành trong thời gian ngắn hơn. Như vậy mới không phụ lòng của bác chủ, em có suy nghĩ như vậy.

16 Likes

Tôi bổ sung cho cụ triết lý quan trọng mà cụ BN dặn dò tôi nhắn ở bình luận trước và xuyên suốt quá trình cụ còn ở trên F: Thị trường không biến mất đi đâu cả, Lỡ cơ hội này còn có cơ hội khác, lựa chọn thời điểm giữ tiền, sau đó mới có thể kiếm được tiền.

13 Likes

2 Bác @Wood và Huongduong là lĩnh ngộ được nhiều kiến thức của bác BN nhất đó, 2 bác tiếp tục chia sẻ về nhận định thị trường nhé

4 Likes

Cụ ngồi tĩnh tâm và thống kê lại thì cụ sẽ hiểu bản chất vđ. Tôi nhớ cụ hỏi phái sinh nên tôi đoán cụ muốn giàu nhanh. Ck là trò chơi tư bản sáng tạo ra, sự biến động để thao túng tâm lý, biên biến động để vơ vét của cải. Thời gian càng dài thì tâm lý ít bị thao túng, ngc lại tgian ngắn bị thao túng dễ dàng. Vđ of ng thua lỗ là hám giàu nhanh cuốn vào giao dịch ngắn hạn và sẽ là ng lỗ nh nhất. Các pp đầu tư, nguồn vốn, chỉ báo cụ BN đã chia sẻ rất dễ hiểu. Tóm tắt pp of cụ BN là mua ở sóng chỉnh 3vs5, lúc bán cg vậy, bán dần dần ở sg 3,5. Trg ck cụ k đợi mua đợi bán đc là cụ đã thất bại.

17 Likes

Nhà cụ BN

18 Likes

Xuân đã về…

2 Likes

Ta đang ở đâu trong mê cung này?

2 Likes

Bác Nam cho em mở bát BVH 2024 có được ko bác, thấy họp DHCD bất thường ạ

1 Likes

Cảm ơn cụ, ghi nhớ comment này của cụ ạ

2 Likes

Những lời vàng, ghi nhớ

2 Likes

Cụ tuân thủ sẽ thành công. Tôi ms đánh ck 2021 vs vốn 250tr, đc cụ BN chỉ điểm qua 2chu kỳ bjo đã có 1,5tỉ vốn.

9 Likes

Cụ hối tiếc hối hận hay ở đỉnh cao trg quá khứ? Tương lai tươi sáng hay mờ mịt? Cụ k thoát đc và ở mê cung? Bởi cụ k quan tâm hiện tại. Hiện tại cụ phải hiểu cụ đag ntn, cần cải thiện gì, cụ cần phát huy gì? Ảnh tôi đưa lên sau khi đến thăm cụ BN vs ý nghĩa cụ đag sống hp bên GĐ chuẩn bị tết đơn giản ý nghĩa, cs biến động nhg con ng luôn cần tìm sự cân bằng, cơm áo gạo tiền nhưng k thể thiếu SK, ng thân. Tâm sự vs cụ BN nh nhiễm triết lý of cụ.

15 Likes

Gọi cụ thì tóc trắng, răng rụng, chống gậy, mắt kèm nhèm nhìn chữ k rõ, tổn thọ, cứ xưng hô đơn giản, dân dã thôi.

2 Likes

Bác nói rất chuẩn ạ. Em một tháng chi tiêu 5tr cũng sống, người khác chi tiêu 50tr cũng là sống. Nhưng ai hạnh phúc hơn thì không biết được, người hạnh phúc hơn chính là người có được sự cân bằng. Em buôn ba nhiều nơi, nhiều nghề nhưng cuối cùng chọn làm bảo vệ ngay nhà mình ở để sống gần người thân, đủ chi tiêu, đánh chứng khoán để tích lũy tuổi già. Em chỉ tiếc không đủ tài để giúp đỡ nhiều người.

9 Likes

Ngưỡng mộ bác

5 Likes

Chúc mừng năm mới tới bác chủ ạ. Chúc bác luôn khoẻ mạnh, vui vẻ, hạnh phúc, thành công! Ăn quả nhớ kẻ trồng cây, em luôn luôn ghi nhớ công ơn của bác chủ ạ.

6 Likes

@bach_nam happy new year. Năm mới chúc anh và gia đình sức khoẻ và hạnh phúc.làm ăn gặp nhiều may mắn,phát tài phát lộc.

5 Likes

Năm mới chúc @bach_nam nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui, năm mới thắng lợi mới.

1 Likes

Chúc mừng năm mới các bác! chúc các bác sang năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành công!

2 Likes