Đoản khúc cuộc đời

Chúc các bác nhà “Đoản khúc…” năm mới mọi việc tốt lành và thắng lợi.

2 Likes

Chúc mừng năm mới các cụ! TH tích cực là đg sóng 5 of sóng III từ đáy 1020.

17 Likes

Cảm ơn bác chia sẻ ạ. Em thấy nhận định của bác không có vấn đề nhưng có người cười, bác đừng buồn mà không chia sẻ nữa. Người không dám chia sẻ, dấu dốt sẽ không tiến bộ được.

2 Likes

Đọc và tìm hiểu những thứ anh @bach_nam chia sẻ mới thấy nó hiệu quả thế nào, tks anh rất nhiều, chúc anh và gia đình năm mới nhiều sức khoẻ và hạnh phúc. Em hy vọng một ngày được gặp anh.

2 Likes

Tks bạn rất nhiều, đáng để mình học hỏi.

1 Likes

Năm mới chúc cả nhà mình thành công rực rỡ

2 Likes

Cụ là ng nhận ra vđ cốt lõi rồi theo chân cụ BN học hỏi bổ sung cho bản thân, ngộ đc kiến thức phải tự bản thân mỗi ng, ngộ đc càng sớm càng tốt, càng có cơ hội giàu sớm hơn, sâu xa hơn là truyền lại cho con cháu of mình sớm nhất vào con đg làm giàu. Cụ BN ns câu tôi ghi nhớ: “Nam có thể vượt qua đc mọi thứ nhưng thói đời thì k”. Cấp số nhân ở thị trg tài chính khi đặt bút tính toán ms thấy kinh khủng thế nào. Giả sử chu kỳ lên xuống x2 mỗi lần trong 2 năm, vốn 1 tỉ, trong 10 năm có thể đạt 32 tỉ (1x2=2, 2x2=4, 4x2=8, 8x2=16, 16x2=32)

15 Likes

Tôi muốn duy trì topic để tạo cơ duyên cho ng đến sau nên thỉnh thoảng comment.

12 Likes

Bach Nam rời F rồi hả bác? :cry:

3 Likes

Tôi k rõ nữa, cụ BN ns cụ sẽ tìm cách giải quyết vđ.

7 Likes

Cảm ơn bác share chart

2 Likes

Vâng ạ, em nhận ra nên em đã tính chuyển đổi một phần sang cách của bác chủ vì đến lúc có tuổi chậm chạp, mắt mờ hơn. Bác đang tính chiều lên, các nhà đầu tư, tổ chức còn kiếm ăn chiều xuống nữa ạ nên lợi nhuận của họ cấp số nhân siêu khủng. Nói về kiếm ăn, họ kiếm ăn chiều xuống nhiều hơn đấy ạ vì số đông đi ngược chiều họ khi xuống.

8 Likes

Bác và bác Huongduong vẫn tiếp tục duy trì pic này nhé, để hỗ trợ, chia sẻ kiến thức cho chúng tôi nhé.

3 Likes

Đẫ đọc và đã cảm nhận, lời nhẵn nhủ vàng ngọc.

1 Likes

Mưa bao lâu để cuốn đi sa mạc? Nắng bao lâu để cạn dòng sông? Bao nhiêu nụ hôn để vun đắp tình yêu? Bao nhiêu đêm để giết chết nỗi nhớ? Sau những ngày mưa sẽ là những ngày nắng ấm, sau đau khổ ắt là hạnh phúc.

12 Likes

10 Likes

Ôm bao nhiêu để ta trưởng thành? Nói bao nhiêu để bạn hiểu tôi? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ? Bao nhiêu nụ cười để vơi khắc khoải? Sau sự im lặng sẽ là những ngày chờ đợi, sau tất cả “thành bại tại nhân”.

7 Likes

Em đọc bài cũ biết bác là đệ của bác chủ, em không biết bác có thông tin gì về bác chủ không ạ?

8 Likes

Kiếm chiêu hay kiếm khí của huynh chủ vẫn ở đây cho dù huynh ấy vắng mặt vì một số lý do.

11 Likes

:back:

3 Likes