Đoản khúc cuộc đời

Bach Nam cho mình xin chart của BCM, SZC và VCS nhé. Cảm ơn bạn!

4 Likes

:sob::sob::sob::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::broken_heart::broken_heart::broken_heart::mending_heart::mending_heart::mending_heart:

Nghe mọi người nhắn anh quay lại, nên em cũng cố lục password để ngoi lên chào mừng anh!

6 Likes

Hiện tại đa số đang cho đi hướng xanh biển nhưng về khối lượng thì đang áp lực bán lớn hơn và cho hướng đi cam.

2 Likes

Cảm ơn Suzy, chúc diễn đàn ngày càng chất lượng.

6 Likes

Định giá quanh 18-20k, bản vẽ cũ cơ bản đạt, đánh sóng thì biên lợi nhuận không lớn lắm, nên chờ đợi khu thấp gom cầm dài luôn thì hợp lý hơn.

5 Likes

TCI chuyển sàn không còn dữ liệu, quan sát khu 12k, không mất thì đang tích lũy tam giác, breakup hay down thì quan sát cùng thị trường. IVS thì xác suất đang đi xanh biển cao hơn trừ khi break qua khu 13.5-14k.

CTD cơ bản đạt mục tiêu.

2 Likes

Mấy mã ở chế độ chờ thì an toàn hơn.

6 Likes

Thanks a ạ, e cũng bán dần khi % lãi cũng tương đối rồi a.
E xin nhận định SKG đã vào Quý I II mùa du lịch Phú Quốc ạ

Môn tư tưởng Hồ Chí Minh chắc được điểm kém. Bác dạy nước lấy dân làm gốc, dân có giàu, nước mới mạnh. Quan sát sự thay đổi của chính sách cách làm du lịch là cốt lõi hơn mùa vụ.

7 Likes

Con SKG cũng có tàu chạy côn đảo, tàu chạy phú quý nữa. Không chỉ mỗi tuyến phú quốc nhé cụ :grin:

4 Likes

Em vô cùng xúc động, không nói lên lời khi bác chủ quay lại ạ. Bác chủ sau thời gian bế quan tu luyện có bí quyết gì mới không ạ? Em xin phép nếu được thì bác chia sẻ cho em và mọi người ạ.

4 Likes

Em nhìn cách vẽ là đã luyện thêm tuyệt kỹ rồi, em cũng đang mong chờ đây

2 Likes

Tks bác chủ nhiều .

1 Likes

Nam cải tiến thôi chứ không có gì mới cả, phương pháp cốt lõi thì không chia sẻ được nhưng các chia sẻ đã rất đủ cho đánh sóng và đầu tư lâu dài.

Giải thích:

12 Likes

code cũ em còn chưa hiểu hết, thì anh đã nâng cấp code mới rùi. Biết bao giờ mới giỏi được 1 phần như anh được ạ. :smiling_face_with_tear:

1 Likes

Lưu ý: Trong phần cài đặt cho chỉ số sẽ khác với cổ phiếu. Điều chỉnh và xem xét quá khứ để lựa chọn thông số tốt nhất cho mỗi loại để có điểm mua bán tốt nhất có thể.

5 Likes

Cải tiến để bổ trợ tốt hơn cho đánh giá trực quan chứ không có gì lớn.

3 Likes

a bạch nam nhận định thị trường tháng 4 đi ạ. e cảm ơn

1 Likes

Em tìm lại bên trên, cơ bản vào vùng vàng/đỏ rồi nên cẩn thận khi đánh sóng. Khi chỉnh thì nên quan sát kỹ đừng có bắt đáy sớm hoặc bắt thì tỉ trọng phù hợp khẩu vị rủi ro. Khi lên một mạch thì khi chỉnh cũng dễ tạo nhiều bulltrap.

6 Likes