Đoản khúc cuộc đời

chắc bác ko biết Mun với BN là chỗ thân tình từ lâu

3 Likes

chị nhạy cảm quá, bạn ý đang muốn trao đổi vs c Memimum về bạn mà chị ấy đang hỏi vào ngó nghiêng gì mà :blush:

1 Likes

Chuẩn Bơ nhé. Mình nói đ/c Híu Khái gì gì ở trên í. :relaxed:

3 Likes

Theo dõi bác chủ nhận định chuẩn mà ít tương tác nhể.

2 Likes

mn chắc đang cầm tiền đợi ở bến 9xx hết rồi.

Giờ là giai đoạn trở về bình thường như bao năm qua, giai đoạn này giống như giai đoạn 2009-2012 hơn là giai đoạn đoạn 2014-2017, hai năm covid đã có những đột biến khó lòng mà duy trì được nữa, ai cũng dần nhận ra, đầu tư cần có thời gian và từ từ, trade sẽ xác suất thua nhiều hơn là được vì đa số tâm lý nhà đầu tư yếu và không có kế hoạch cẩn thận. Túi tiền cứ hao dần đi thì phải rời bỏ hoặc tạm dừng thôi. Những người chiến thắng thì cũng chẳng dại đưa mình vào thế khó. Vậy người thua lỗ buộc từ bỏ hoặc ngược lại là gỡ, càng gỡ càng làm tình hình tệ hơn nếu không xác định phương pháp từng giai đoạn.

22 Likes

Nam không chuyên, còn công việc, gia đình và thời gian cũng không có nhiều như thời gian covid, cũng dành thời gian cho bản thân nữa. Nhận định thì bao giờ cũng có nhiều hướng và nghiêng về hướng nào nhiều hơn cùng với các chỉ báo kỹ thuật, xem xét tình hình, không thể đúng hết được đâu, quan trọng là người ngồi ngoài nhìn nó khách quan hơn, trong cuộc bao giờ cũng cố gắng biện minh cho mình, bảo vệ nhận định của mình.

29 Likes

Cang ve sau nhung cu hoi cang yeu.

12 Likes

Cụ xuất hiện mà k nói j à cụ @Bach_nam

3 Likes

Anh @bach_nam ơi, dạo này anh hết bận chưa :sweat_smile:

3 Likes

Anh cũng đỡ đỡ rồi.

10 Likes

Khối tự doanh đang short hợp đồng tháng 3 giá trung bình 1053, mai có thể vn30 nhúng sâu hơn đó, đang short hơn 4k hợp đồng tháng 4 ở giá trung bình 1050. Tuần biến động không đúng bản chất nên không có gì đánh giá.

11 Likes

Vậy thỉnh thoảng anh lên chat chit cùng tụi em nha, vắng anh buồn quá :disappointed_relieved:
Nay TT xanh tím quá, em đã biết đi toilet giấu tiền như anh hay nói rồi đó, anh thấy em tiến bộ hơn chưa :joy:

7 Likes

Canh gọn tài khoản khi kéo mạnh là chuẩn bài rồi. Kéo nhưng không vượt qua được 1065 nên cũng cần thận trọng.

9 Likes

Chào mừng a Nam đã lên F

3 Likes

Dạo này anh chơi cả phái sinh nữa à
Em thấy mọi người cứ Long Short đau cả đầu :rofl:

3 Likes

Anh rảnh mới đánh thôi, anh theo dõi để có yếu tố đánh giá thêm tình hình thị trường ngắn hạn. Đánh phái sinh thì anh có công cụ và đánh trong ngày nên không có gì rối cả.

8 Likes

Em và anh BN đúng là có thần giao cách cảm!

5 Likes

Em chào anh @Bach_nam
Em rất muốn hỏi thăm xem dạo này anh khỏe không, mọi việc có ổn ko ạ?

5 Likes

Nay Tây đóng hết HĐ Long tháng 3 chưa anh Nam.

5 Likes