Đoản khúc cuộc đời

Thanks for caring! anh hơi hao tẩm tổn sức tí nên cũng không khỏe lắm.

13 Likes

Tây thì chưa, họ chuyên Long và đảo sang tháng tiếp theo thôi. Cơ bản basic luôn tốt đối với họ và họ trường vốn nên họ phục vụ cơ sở là chính. Tự doanh còn hơn 7k hợp đồng short chưa đóng tháng 3, mai đáo hạn.

7 Likes

Nghiên cứu cũng đừng thức khuya quá nha anh. Nhà anh đã có thêm gì mới chưa anh :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Anh chưa, anh có khi nào thức khuya quá đâu. Kiếm tiền để phục vụ mình, ai lại vì tiền mà hại sức khỏe được. Chết lâu chứ sống bao nhiêu nên gắng sống vui, khỏe và thọ.

7 Likes

Thì trước giờ anh vẫn hao tâm tổn sức vì mọi người mà! Bình thường anh rất nhiều năng lượng tích cực nên nghe thấy anh ko khỏe lắm ace thấy ko yên tâm ạ!

4 Likes

Không đủ năng lượng như trước nên gọi là không khỏe lắm, sức khỏe thì bình thường, không có ốm đau bệnh tật gì.

8 Likes

nghỉ thôi chị.

2 Likes

Về chung nhà chưa em? Chúc mừng em nha!

5 Likes

vâng.

4 Likes

Em có đủ công cụ để phán đoán mà, mong anh bàn chuyện gì à?

5 Likes

Không a. Thôi ạ.

2 Likes

Nghe có mùi giận dỗi ko hề nhẹ!:joy:

4 Likes

Nhóm 5 dòng kẻ dự đoán mai tích cực kìa anh. Anh thấy sao anh.
Nhóm này có biết mình bị xem là chỉ báo ngược không nhỉ :rofl:

3 Likes

Em thấy có vẻ giận nhiều rồi đó chị :sweat_smile:

4 Likes

Cần vượt qua 1065 đóng trên 1077 thì xu hướng tăng mới tiếp tục lên mục tiêu thấp 1123, mục tiêu cao 1161. Nếu không thì vẫn xu hướng về test 980. Xác suất về khu 980 vẫn cao hơn.

14 Likes

Hi vọng a Nam vẫn ổn nhé!
Có thêm niềm tin đợi thủng 1k :smiley: mấy nay full cash buồn nên qua e có nhặt đc IJC quanh 11.x

5 Likes

:sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Chúc cả nhà ngủ ngon. Mỗi ngày vào F chém gió một chút với mọi người cho vui nha anh @bach_nam. Anh ở đâu thì nhớ vẫy cờ để em biết nhé, anh lặn sâu quá sâu :face_with_spiral_eyes:

5 Likes

Em cũng thấy vùng cản 1065-1078 cũng cao. Mà tính chưa thay đổi thì nhờ quỹ đẩy hộ lên phát luôn 115x rồi chỉnh :smiley:

5 Likes

Bác nhận định chuẩn thế giờ đã xuống rồi

3 Likes