Đọc gấp k nghèo đừng đồ tại số. HAG siêu cổ X5 Tk từ giá này

hey mấy bác e thấy tính di tính lại nui gà lãi gộp có vẻ ngon ấy mấy bác,nghe đồn là có đối tác Thai food gì đó bao tiêu thịt gà heo cho Hag ấy mấy bác,mấy bác thử nhẩm xem nếu nuôi 20tr con gà/năm,một năm nui 2 lứa cứ 5 tháng suất một lần,một con gà cho 2 kí,lời 100k/con thì 20tr*100k=2kty,tiếp tục nhân 2 thì một năm nui gà lãi sơ sơ là tầm 4k tỷ ấy mấy bác,biên heo + trái cây nữa sẽ rất khủng đó mọi người.Tất nhiên kịch bản ndt ai cũng mong muốn nhưng cũng nên thận trọng xem tt đánh giá tiếp nhận ntn nữa

Tôi ko phải nông dân nên cũng tù mù thần chưởng với HAG. Các cụ đang đi sâu tìm hiểu. Tôi có 1 thắc mắc, nuôi 1 con lợn từ lúc 10kg đến khí nó 100kg thì tốn hết … mấy tấn chuối nhỉ?

Đàm đạo rồi 1 năm 3 lứa 4 tháng xuất 1 lần. Từ 2023 là mỗi lần xuất tầm 3 triệu con

Tầm gần 300kg chuối thải đó

2 Likes

Tỉnh táo lên đừng để bị chôn ở nấm mồ này

Lái đang giăng bẫy phân phối úp bô, các OAXH nhắn

M còn non lắm e ạ. Ở đó mà chim thoải mái

Nợ nhiều mới có giá 1x chứ hết nợ phi mẹ x10 lần giá này

kệ bác ơi,nhìu khi mình mới trên tt ko có knghiem bằng họ nên thôi cứ tham khảo là dc,còn khi nào kết quat kd ko như kì vọng hãy bán

Về 2x hả e

Dạ nếu may mắn sở hữu cp vào pha số 2 thì k đoán được đỉnh đâu anh, mà cũng k nên đoán. Có thể đó là câu chuyện dài nhiều năm.

Stage 2: Advancing phase which trend traders love — Best trading strategy is to long the uptrend

After price breaks out of the accumulation phase, it goes into an advancing phase (an uptrend) and consists of higher highs and lows.

Characteristics of advancing phase:

• It usually occurs after price breaks out of accumulation phase
  • It can last anywhere from months to even years
  • Price forms a series of higher highs and higher lows
  • Price is trading higher over time
  • There are more up days than down days
  • Short term moving averages are above long-term moving averages (e.g. 50 above 200-day ma)
  • The 200-day moving average is pointing higher
  • Price is above the 200-day moving average
  • Volatility tends to be high at the late stage of advancing phase due to strong interest

It looks something like this…

cảm ơn đã cảnh báo

mặc dù tui allin Hag nhưng cũng phải thực tế nha mấy bác,heo ăn chuối bapi mới ra tt phải cần tgian để tt đánh giá tiếp nhận ntn nữa,thực sự ở ttck này mỗi ndt đều nên trang bị cho mình có một trái tim nhiệt huyết nóng bỏng và đặc biệt là có một cái đầu thực tế Lạnh Lùng như Lái vậy,mấy bác thấy Lái ko cứ âm thầm lặng lẽ lạnh lùng kiên nhẫn thì mới sống và chiến thắng tt này dc

dù sao a cũng cảm ơn e đã nhắc nhở những lúc ndt hưng phấn nhất

Mẹ chết thật a lại múc ngay pha số 2 của e. Quả này giầu thật rồi kaka

Dạ chưa đâu a, cần vượt 15 để xác nhận 3C và vượt 16 mới xác nhận vào pha 2. Với thị trường chung hiện nay k dễ đâu ạ.

múc đê

Ae bán hết chưa để phi nào