Đôi nét chấm phá về mã LDG

Đất dính pháp lý thì thôi bỏ. Pháp lý đầy đủ đắt tí họ cũng mua, pháp lý ko rõ ràng có rẻ cũng ko thèm

Tư duy của bọn khố rách áo ôm nó thế. Lỗ quá, túng thiếu sinh làm liều, mua cổ cực rác để mong nó xxx tk. Ngu như thế quê tôi đíu có :rofl::rofl::rofl:

Đỉnh cao của sự ngu dốt trên cái F này con Huyền số 2 thì ko ai số 1 cả.
Mở mồm ra thì như thánh, làm thì như bò
Phải ko @laxanhmuathu

1 Likes

@Jean.2007

Haha. Bác jean muốn yên cũng ko đc.

Lập nick mới luôn r à :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Tao mua con gì tao có quang quác cái mồm như con quạ lên đây đâu. Chỉ có mấy thằng đa cấp hoặc có mục đích gì đó mới như thế (hội thằng 7 là 1 VD).

Haha. Lại nhắc tới thài @Khai_Nguyen_Huu á các sư huynh

Để Mị nói cho mà nghe

LDG là mã khá đặc biệt, bởi gần như nó là mã duy nhất mà chúng ta công bố trước vài tháng trời về kịch bản biến động giá của nó. Kịch bản của chúng ta rất rõ ràng: cứ mua LDG, đến 11 xuống tàu vì sẽ có thời điểm nó về 5. Thằng jean thì hô LDG lên 15 rồi lừa F0 mua ở giá 11, nó chế nhạo chúng ta rằng LDG sẽ ko về 5. Cứ ngược các comment ở trong topic này là thấy.

Vấn đề là: khi LDG về 4 thì sao?

Lúc này đám đông đang xúm xít vào vào bank và đầu tư công. Vậy lái sẽ làm thịt bên nào? Đám đông kia hay lèo tèo mấy chục mạng mua LDG? Chính vì thế mà dòng bank sẽ rất khó nhân đôi tài khoản. Còn LDG nhân đôi thậm chí nhân ba trong năm nay là quá đỗi bình thường. Bác nào ko tin thì hỏi cổ phiếu quốc dân VNM biến động ra sao. Vẫn chưa tin thì hỏi tại sao 95% tay chơi phải chết, chả lẽ 95% sẽ chết ấy nhảy vào LDG chăng. Bọn họ rất giỏi lựa chọn sự lỗ chắc chắn để quay lưng vơi lợi nhuận

Đưa vào diện kiểm soát thì k đi viện là còn may…nhân vào răng

Haha. E huyền. Anh tin ở e.

@Blue_sea đây là lúc bác nên tin e Huyền, để chuẩn bị cho một con sóng mới mang lên LDG. Thấy trước bác tung hô ldg, sau 1 tin là quên nó luôn.

1 Likes

Con thất bại thủ dâm tinh thần :rofl::rofl::rofl:

Ldg cũng tương tự F cũng tung, cũng chửi… @huyen141292

:grinning:

Toang

Ối giời ôi. Thế này lại đau đầu rồi

1 Likes

Xxx nần, ăn bằng nần :joy::joy::joy:

Mai có sàn ko @Canhsattruong007

Lại quay đầu bán hết ldg sang hqc nhờ, hay sang ceo, dig , dxg