Đôi nét chấm phá về mã LDG

Lại một đám có gan cãi nhau với bảng điện vào topic này lên tiếng

2 Likes

cái ngu của mày là chỉ nhìn cái đã xảy ra rồi ai cũng biết. giá cũng đã suống rồi. còn những cái tương lai sắp có ko nhìn được. còn non và xanh lắm

1 Likes

Thế nên mới nói nó thần kinh có vấn đề. Đã ngu nhưng còn thích ra vẻ ta đây. Loại đó đúng ngu lâu khó đào tạo

Lại một đám có gan cãi nhau với bảng điện vào topic này lên tiếng

Các bác LDGer cũ đã nhìn thấy bờ chưa? Để chuẩn bị đón các LDGer mới để đưa ra đảo cách bờ 15.x hải lý, nếu các LDGer hứng khởi thì cho ra đảo cách 40.x hải lý cho mát mẻ hơn.

cii thế nào hả giáo sư H

Em với con điên chủ top có tình thù với nhau à. :smile::smile::smile::smile::smile::smile:

Hãm thật. Chúng ta đã tha bổng ko thèm nhắc tới LDG, vậy mà còn cố lôi topic này lên. Kết quả topic này vừa hiện thì LDG tụt dốc ko phanh, cục chèn lệnh mua 200k tan vỡ trong 1 nốt nhạc. Tăng 5-7% không muốn, lại cứ đòi chạy về gần tham chiếu cơ.

Đúng là “ ko sợ kẻ địch mạnh, chỉ lo đồng đội heo” cấm có sai

Người khác lập pic lên thì thiên hạ đồng lòng vào bình luận. Còn con chủ thớt này nó lập pic nào là bị thiên hạ vào chửi. Không biết nó ngu thật hay đại ngu nữa. Yên ổn không thích lại thích bị chửi

1 Likes

Con chủ pic nó đang so sánh 0.2 line kìa kkkkk.

1 Likes

Nó đang bảo nhờ pic nó nổi lên làm ldg giảm 0.2 line so với mở cửa kìa. Sao ngày xưa em mắt tèm nhèm mà yêu phải loại này . Để giờ oan gia trái chủ như vậy

Trưa nay LDG đang 11.4 thì topic này bị moi lên, vậy là sau đó LDG cứ từ từ tuột về 11.1. May lắm đóng cửa mới ko tham chiếu. Nếu ko bị mấy thằng u bốc mứt lên ngửi thì có khi LDG đóng cửa 11.7 rồi.

Bỏ sân si đi cuộc sống sẽ hạnh phúc hơn nha thanh niên

1 Likes

Cái loại luôn tỏ ra là giả ngu nhưng hóa ra là ngu thật ! CĐCMM

1 Likes

Ông chỉ được cái mồm điêu, Âu Dương Phong cũng điên đó, hai ông bà hợp nhau suốt ngày tâm sự với nhau

Hai đứa yêu nhau đi, duyên nợ như thế kia mà

1 Likes

Bác ấy chắc ko kiểm soát được cơ quan TW

1 Likes

Đọc mấy ông nói chuyện mà cười sặc cơm luôn

Hôm nay LDG đã về 8.5. Theo kịch bản của chúng ta là vào vùng mua với lợi nhuận 50%. Còn bác nào muốn ăn giày ăn cả bít tất thì tuỳ cơ hành động

1 Likes

Mai vào vét máng Huyền à e?