Đôi nét chấm phá về mã LDG

Thế nên mới nói loại thùng rỗng thì nó kêu to. Coi nó là c…hó là song.

1 Likes

Tại hạ cũng đã đi thị sát các dự án trọng điểm của LDG và quyết định rút quân :grin:

1 Likes

Kut

đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng

1 Likes

Là đồng đảng của con trâu trắng, phải đập

LDG bao giờ về 5 vậy con lợn nái?

1 Likes

Với những kẻ thường xuyên vi phạm pháp luật thì cách xử lí tốt nhất là lôi chúng ra trước vành móng ngựa. Càng nhiều tài sản thì càng nên bắt sớm

P/S kytd

LDG khi nào về 5?

Đập mãi không thấy LDG về 5 nhỉ?
Hí hí

Có vấn đề về đọc hiểu. 1 điểm, về chỗ

Có vấn đề về đọc hiểu. 1 điểm, về chỗ

Siêu cổ ldg đang nỗ lực từng ngày để phá mệnh, đống cứt không cần ai chứng minh nó là đống cứt vì nó đã thể hiện cả 10 năm rồi. Còn bọn mang tiền xương máu của gia đình đi nuôi đám lừa đảo thì chúc may mắn lần sau. Vì sao cổ bds hay bị mang tiếng lừa đảo, bánh vẽ vì chính những loại kiểu ,ldg,hqc, dlg, flc…vv. nhưng anh em phải xúc cho mạnh vào để chúng nó còn có tiền sắm siêu xe ở biệt phut chơi hoa hậu. Trước không cùng quan điểm với chủ pic về dòng p nhưng phân tích của em về ldg thì không chê vào đâu được.

Quote lại cho ae tham khảo, e thích nhận định này của bác

1 Likes

Chú ý : sắp đến lúc xuống tàu lần thứ nhất

1 Likes

Hi vọng tuần tới đội lái LDG đẩy được lên 11.2 trước khi quay đầu

Không dễ kiến thế đâu. Lái thì luôn đi trước. Ăn từ 9.x đến 10.6 (cũng 15%) và đi từ đáy cũng đc 40% rồi. Với LDG ko thể ăn nhanh và dễ đc. Nếu muốn ăn đc thì chờ hết tháng lại quay lại. Mạnh nhất lúc này sẽ là dòng CK, dòng BĐS năm nay sẽ khó.

11.2 là mốc phấn đấu trong tháng 8. Ngưỡng để làm cơ sở để chốt. Ngưỡng để nhiều bác gần bờ hơn.

Để Mị nói cho mà nghe

Uầy, có rất nhiều bác bị em phê “1 điểm, về chỗ” mà cứ ấm ức ko hiểu tại sao. Bởi topic này ra đời là do có LDGer sang đập phá bàn ghế bát đĩa nhà em nên em mới trả đũa. Nhưng dù sao cũng là dòng BĐS nên em ko đập chết ăn thịt như DGC mà còn để cho đường thoát hiểm.

Ngày 3/7 em có hô lên tàu LDG ngay và luôn, đến ga 11 lại xuống, về 9.0-9.5 thì lên tới 13.5 mới xuống. Thực hiện xong vòng đó là các LDGer vẫn có ăn 70%. Hoàn cảnh lúc đó các LDGer còn xanh mặt sau 7 phiên lau sàn liên tục từ 13-21/6. Vậy mà em vẫn dám hô lên tàu LDG ngay. Tuy nhiên vẫn phải treo thanh gươm Damocles lơ lửng trên đầu kẻ dám phá nhà em, đó là kịch bản LDG sẽ có thời điểm về 5k. Còn trước mắt các bác cứ tạm theo kịch bản hôm 3/7 mà mua bán đã.

Túm váy lại: LDG sẽ có lúc lại về 5k, còn thời điểm nào thì em ứ nói

1 Likes

Sao giờ mới biết nó tâm thần à

Đang điên hết cả người vì cp, vì cp mua xong mà hàng ngày đều táng vào đầu lãi 5%÷7%. Không điên mới lạ