Đôi nét chấm phá về mã LDG

Chưa tạo đáy đc đâu, nếu kẹp rồi đành chịu, chưa vào thì đợi hết năm 2022, sớm nhất cũng 31/9/2022. Còn sóng hồi thì đợi cuối tháng 7 rồi tính

• Khi nào còn nhiều thằng hô là nđt chân chính; nđt dài hạn; ko lỗ khi ko bán cp;… thì chưa phải đáy
  • Khi nào tất cả cùng sợ, cùng nghĩ lướt sóng kiếm đồng ra đồng vào hoặc xđ từ bảo mới là đáy
1 Likes

Đồng quan điểm, thị trường chung còn chưa có đáy; vĩ mô đang xấu trong đó Mỹ còn tăng lãi xuất nhiều lần nữa; khung thời gian downtrend còn ngắn; lượng kẹp hàng còn nhiều, … nên còn lâu mới có đáy

1 Likes
  • Tôi cũng cầm cp bđs
  • Nhưng nói thẳng, khó khăn tiềm ẩn của cty bđs ko khác gì nợ xấu tiềm ẩn của nhóm ngân hàng
  • Cty nào cứ ba hoa khoác lác nói ko khó khăn thì đang nói dối, và phải khi lộ hết các khó khăn mới là đáy được

Hôm nay chưa phải lúc mua DIG đâu. Phiên này DIG vàng là ko tốt, xanh lại càng xấu mà nếu tím thì quá thất vọng

cao nhân có thể cho biết quan điểm là VNI sẽ về bao nhiêu ko ạ?

trình còi, phế vật lại đòi vào mâm trên. Xuống

Chấm nữa đi, loại mày ngoài bám đít những cái A7 phân tích gì còn biết gì??

ếch ngồi đáy giếng

• Mày giỏi lắm mà phân tích nữa đi, vĩ mô mạnh vào, móc cái xấu nhiều vào,…
  • Dựa hơi anh 7, mà anh 7 cũng rang lạc cp DIG khoẻ lắm đó từ cuối năm 2021 đầu năm 2022 đó
  • Quản lí sàn HSX họ biết hết đó
  • Chúng mày giỏi lắm, cái gì cũng đúng
1 Likes

Các điểm tiếp theo hướng đến ( tại đây sẽ tạm dừng giảm và có hồi bulltrap sau đó có thể giảm tiếp) là: Vùng 1: 1130. Vùng 2: 1085. Vùng 3: 1022. Vùng 4: 940.

tẩu hoả nhập ma. Trẩu tre

Viết 4 câu thì đến 3 câu chửi. Haha. Chúng m thử đặt bút viết dc bằng nửa như chủ píc đi. Mấy con lợn.

1 Likes

Nhìn ông gì đó phản biện mà buồn cười, toàn lôi a7 vào đỡ đạn hộ chứ ko tự thân vận động chỉ ngồi chửi và xem kỳ vọng phù phiếm để cãi ngang :rofl::rofl::rofl::rofl:

Giang hồ đồn đại câu chuyện về 1 kẻ liên tục vi phạm pháp luật có hệ thống. Mọi người bàn tán xem khi bị cơ quan chức năng sờ đến thì kẻ đó sẽ xử lí thế nào? Và đa phần cho rằng có 2 khả năng

1. Nhanh chóng nộp thuế theo nghĩa vụ đủ các kiểu con đà điểu và cổ đông còn cái nịt
  2. Gân cổ cãi sao lúc tôi làm sai các ông ko bắt tôi đi, để bây giờ tôi đang làm người tử tế thì lại sờ gáy. À ra thế, có kẻ cướp của giết người cũng phản ứng như vậy. “Lúc tôi đi cướp thì các ông ko bắt, giờ tôi dùng tiền cướp được để sống lương thiện thì mấy ông lại tới”

P/S kytd

2 Likes

Nó thích nói cho nó nói 1 mình em ạ. Chấp gì con này . Im lặng là đỉnh cao của khinh bỉ. Bỏ đi không thèm nói . Cho nó s…ủa 1 mình nó nghe

C…hó cứ sủa và đoàn người cứ đi

Loại tiểu tốt vô danh này nó nói cũng có tác động gì đến ldg đâu nên em hơi đâu vô trả lời nó

Từ hôm nó lập pic về ldg là ldg cứ xanh mướt đến giờ. Nên kệ mẹ nó nó càng s…ủa càng ngon

• Nó tinh tướng, bảo tha; bắt nó phải nói tiếp chị à
  • Nó làm như nó to lắm đó
  • Người nhà em làm ở ubkc, hnx, vnx còn chưa thèm nói xấu chúng nó; bit tk chúng nó gd ntn.
1 Likes