Đốm sáng

Dạ, có mồi thì nhậu thôi anh, em thì nhậu với đường cho thêm say. Mà nó cứ kéo ào ào, cảm giác hụt hẫng anh ạ.

hnay cụ nào cầm tiền chắc sốt ruột lắm. e hạ còn 45% huynh ạ. nước cờ ngược :))

1 Likes

55 con ếch nhảy lên bàn thờ, chỉ có vài con ếch là ếch vàng thôi em. Nên cẩn thận như em không thừa một tí nào.

2 Likes

:blush: chúc a buổi tối vui vẻ. Đi thể thao tại gia tăng cường sk chống cô vi thôi a oi

1 Likes

Minh tiên dang 65% dây, chỉ đơi canh tt an toàn minh vào , khi nguoi khac sợ hãi thì minh sẽ tham lam xíu

:clinking_glasses: ngài TT mà cho chết thì ta phải giả chết​:rofl:

Bác nói thêm chút cho em hiểu đc ko ạ.

Xuống cùng xuống mà lên cùng lên, vốn hóa lớn, ảnh hưởng điểm số lớn. Nên tay to hay gì đấy họ dùng để kích hoặc để quét. điều tiết thị trường.

Em theo dõi sẽ thấy những cục to tự nhiên biến mất, thế là thị trường xuống hoặc lên tùy theo các cục đó đặt ở đâu (bên trên hay bên dưới).

Hôm nay theo dõi HPG và CTG là rõ nhất.

7 Likes

Nay dong tien co ve yêu lam bac nhỉ? Đỏ cả dòng họ luôn roii

Ôi sang nay lo đu HPG KO BIET 3 ngay nua tk âm nang ko nua

Đỏ là cơ hội phân bổ vốn cho các mã tốt. Bạn nào chọn được mã nào tốt thì phân bổ, phân bổ 1% tiền cũng là phân bổ. Cách thức mỗi người khác nhau để làm sao có lợi nhuận, không âm vốn là được.

4 Likes

HPG có cản lớn nên cần tích lũy và hấp thụ, đu ở mức nhỏ thì không sao, đó là cơ hội mình có cổ phiếu để đảo khi giảm sâu, lúc đó mua và có thể bán ở T1-T2, còn T3 mà vẫn tăng và giữ được mà bán thì lợi nhuận tốt hơn. Phù hợp cho người thích mua bán nhiều.

5 Likes

E cảm ơn a , mới mua 1 it dò đường roi ah

1 Likes

Mọi người nghiên cứu T0 xem, giờ T0 chỉ có ở phái sinh nhưng cơ sở vẫn có thể có những người luồn lách bán khống. nên mọi người cần thận trọng. mình chơi T3 mà họ chơi T0, T1 thì mình chỉ có chết.

8 Likes

Rất khoa học tỉ mỉ , đúng là ndt chuyên nghiệp

1 Likes

IJC sao bác ơi

nay hạ còn 30%cổ. ahihi. k dám đua mặc dù ck kéo :)))

1 Likes

anh @bach_nam chắc đang ngồi ôm chị nhà :)) xem tivi

1 Likes

Nhìn nhận tình hình xem. Chúng ta có cách nhìn nhận về tình hình của mọi thứ mà, ví dụ: Phong tỏa thì ai được lợi, ai bị thiệt hại? chúng ta liệt kê ra, sẽ nhìn thấy cơ hội:

1. Với mình: bị phong tỏa thì ở nhà nhiều, điện tăng, nước tăng, có thời gian bên gia đình,…
  2. Trẻ nhỏ: học online nhiều thì công nghệ, mạng tăng, thiệt thòi ông bán hàng rong,…
  3. Công ty: …

Bạn ngồi liệt kê sẽ biết được rủi ro ở cái gì và cơ hội ở đâu để có hướng cho tương lai, kiểm soát được tương lai các cổ phiếu…

Mình có đôi gợi ý như thế, còn mình đã nhận xét về IJC, hãy áp dụng những thứ gợi ý cho cổ phiếu để có cách tham gia phù hợp.

7 Likes

trẻ nhỏ học online nhiều hưởng lợi nhất là ông bán kính :laughing:

3 Likes