Đốm sáng

:100::clinking_glasses:

Tôi hỏi thật, có ace nhà báo nào đọc các chủ đề của Bach_nam và viết báo ko nhỉ?

Ví dụ ông An Nhiên này, ko biết có phải ông có nick trong diễn đàn này ko?

1 Likes

Nhiều lần đọc báo, thấy báo chí đi sau @Bach_nam, tôi nghi, khả năng có ai đó viết và đánh úp nên chủ thớt mới nhận lỗi.

1 Likes

Tôi xem ông An Nhiên trong diễn đàn đi hỏi rất nhiều mã, khả năng đi PR sau mỗi lần giảm điểm. Ko phải thì tôi xin lỗi.

3 Likes

Kệ họ thôi cụ! Mỗi ng mỗi nghề. Như vậy nó mới đa sắc màu😝

Mai nữa là thứ 6 rồi. Hóng minigame của Su quá anh ạ! @Suzy

1 Likes

chưa sáng ra sấm chớp ầm ầm

Khí trời mát mẻ, trong lành

có khi trùng tên

sáng thấy tiếng sấm sét đáng yêu ko

Múc😎 hnay ta đi câu sớm a nhé. 08:07 có mặt tập trung

1 Likes

sáng nay cụ dồng tít trong sg mà ngó đầu ra đây gào rú .Chắc thấy MADAM mỹ sang là lại hứng tình hứng tử rồi

Bác ơi e f0 mới biết đến ck thì cho e hỏi chứ. Diễn đàn là nơi trao đổi học hỏi kinh nghiệm thì cho e hỏi chứ. Học hỏi kinh nghiệm từ các bác có ai mới biết ck đã đầu tư ổn đâu phải học hỏi từ người có kinh nghiệm đi trước. Do e hay hỏi mã cp này nọ nên bác có phần nhạy cảm quá rồi nghi vấn e làm báo chí. Thôi rút kn e ít hỏi lại. Cám ơn bác đã nhắc nhở.

1 Likes

Không biết thì cứ hỏi, vấn đề là phải hỏi đúng người em ạ.

1 Likes

Dạ e cảm ơn. Rút kn hỏi nhiều quá cũng dở

1 Likes

hỏi thì hỏi bác Dồng thôi,có tg bác ấy trả lời cho mà học hỏi.Hỏi lung tung phiền da

1 Likes

Bạn ấy suy đoán thôi, không có gì phải nghĩ, người giống người đầy ra, đâu phải mỗi em tên giống như thế, hãy năng hỏi khi ta chưa hiểu biết, trước khi hỏi phải chọn người để hỏi, để làm sao ta có chỗ dựa tin tưởng nhất có thể.

9 Likes

đúng dồi,cứ em Thu xinh đẹp mà hỏi thôi,hỏi người khác là rỗi,bỏ cơm 3 bữa luôn

1 Likes

chú hẹn hò kiểu gì mà giờ chưa thấy mặt mũi đâu

:star_struck: gút mò ning MT

1 Likes