Đồng hành kiếm tiền trăm tỷ nghìn tỷ cùng A7. Thánh siêu cổ 10-20-50-100 lần

Cổ đông l14 quê vô tư vẫn giàu. :laughing:

1 Likes

3 Likes

vâng chú chỉ dạy chí phải. Khi xưa thằng Quỳnh gặp A7 khi L14 vốn hóa 150-200 tỷ. Nhưng vì Đỗ Phong cay cú sủa khiến hắn không dám mua, sau L14 tăng lên 600 tỷ, Quỳnh lên công ty thấy đất to, dự án khủng liền về magin tất tay, không may lúc đó 1 cổ đông khá lớn giận dỗi với lãnh đạo rồi xả 700k. Cổ chỉnh sâu, lại nghe Đỗ Phong sủa bán đáy đi múc QNC, bán xong phi 500%. Tính ra chết 2 vòng 1200%. Giờ vào trại thương điên
Mong là các hậu bối sẽ biết và tránh được câu chuyện bi thảm kể trên

4 Likes

Khoản tiền ứng trước 500 tỷ sẽ đưa vào báo cáo lưu chuyển tiền tệ và chưa đưa vào hạch toán doanh thu đúng ko a

LFI là con của L14, mà a7 đang đầu tư vào DIG. nên mới nói mua L14 được luôn cả DIG.

1 Likes

Quan trọng nhất là l14 holdings. :laughing:

1 Likes

LFI là ẩn số không thể tính toán được của L14, A7 thì không nói rồi đã quá nổi danh nhưng các cổ đông lớn khác của L14, mà đa phần là những thân truyền đệ tử của a7 từ 2014 đến nay họ cũng đều là các cao thủ, trải khắp mọi ngành nghề nhiều người trong số họ có thành tích đầu tư nghe như là truyện viễn tưởng ấy. LFI là tập hợp trí tuệ đầu tư của các cao thủ nên là ẩn số không thể đoánh định của L14.

1 Likes

Triệu đô, trăm tỉ

2 Likes

6 Likes

DIG em vô 27.05 , có nên gia tăng không anh chị. em xin cảm ơn

cảm thấy thị giá rẻ hơn giá trị thì xúc mạnh, tránh mua thử ở vùng giá thấp, sau đó mua đuổi ở vùng giá cao.

xúc mạnh đi bác ơi , qua tuần đuổi ko kịp đâu

chú kéo DIG à mà hôm nay đua ác vậy. Sáng ngày ra CE, thanh khoản thì vượt cả HPG, STB :open_mouth: :open_mouth: :open_mouth:

1 Likes

image
Cho em hỏi chút về kết quả kd thì DIG quý 2 này có sự cái tiến rõ ràng nhưng so về kqkd năm thì nếu muốn đạt vượt 2020 thì còn 1 khoảng xa nữa ạ. Liệu có cần lo lắng về kqkd không ạ

1 Likes
2 Likes

Vâng em cảm ơn ạ.

1 Likes

image

1 Likes

nhiều thằng nhát chết, sợ thua lỗ, sợ mất tiền, muốn bỏ tiền ít thu về tiền to, lại phải nhanh, mất ít thời gian chờ đợi cơ. Chúng nó chỉ kiếm 10-15% được thôi, vì với tụi nó là ‘‘Chơi chứng khoán’’ chứ không phải là Đầu tư chứng khoán

1 Likes

Kkk

4 Likes

Câu nói hay nhất là đây :grinning: