Đồng hành kiếm tiền trăm tỷ nghìn tỷ cùng A7. Thánh siêu cổ 10-20-50-100 lần

4-4-2018 Lúc chú nhận tiền bán quyền mua 120k L14. Nghe đâu lúc đó tài sản của chú có 50 tỷ. Vậy mà đến hiện tại 2021 đã 500 tỷ rồi :hot_face: :hot_face: :hot_face:
Giờ cháu mua trả góp L14 nghe chú :woozy_face: :woozy_face: :woozy_face:

4 Likes

[Quy tắc đầu tư vàng] Bill Miller – từ phương pháp đầu tư bị nghi ngờ cho tới huyền thoại Phố Wall nét tương đồng A7

3 Likes

Vẫn nhớ ảnh này vài năm trước ae post.Vui thật. :heart_eyes: :heart_eyes:

Thiên hạ rất nhiều người giỏi , giàu hơn A7, cũng nhiều người biết bí mật CK là kỳ vọng tương lai, nhưng chỉ có A7 hào sảng, dạy và cho đi tất cả, chẳng cần làm đệ tử của A7 thì tư duy và tầm nhìn A7 được chia sẻ đầy trên youtobe, ai nắm bắt được sẽ có cơ hội thành công "Cho đi thì chỉ có A7 là vĩ đại "

9 Likes

Anh Bảy ơi hôm nay em mới vào dig giá 30x liệu có bị lỡ tàu không ạ

chẳng hiểu sao ảnh gốc chụp thì HD, mà post lại lên thì nó cứ bị mờ nhạt. nhòe hết cả ảnh

1 Likes

Hành trình mới khởi hành thôi

4 Likes

Anh Bảy ơi anh thay cái ava vào cho đẹp trai ạ hihi

1 Likes

Cái ảnh này mà A7 có biệt danh cụ rùa, thích ngắm ngực mấy em VPS

Em cũng mới đu theo A7 DIG giá 30x, hy vọng theo A7 sẽ đạt kết quả tốt

1 Likes

Hôm họp cổ đông L14 cháu muốn tới và ôm chú thật chặt, mà sợ mọi người xung quanh nhìn cháu rồi bảo Thằng này chắc bị làm sao :woozy_face: :woozy_face: :woozy_face:

.Chắc quê không dám nhìn ai :hot_face: :hot_face: :hot_face:

Quá chuẩn.Vĩ đại là cho đi. :laughing:

1 Likes

A ơi cho e xin ít tài liệu về Thầy đc k a🥺

2 Likes

cái quan trọng bạn nhìn vào quỹ đất của DIG sở hữu chứ đừng quan tâm vài 3 cái đồng lợi nhuận, nhìn xa chứ không nhìn gần

đọc Nhà Đầu Tư 1970 đi bạn để thuần phục 1 con chiến mã, thì phải trải qua nhiều giai đoạn gian nan, vượt qua được thì mới có thành quả!

1 Likes

ông dở người vừa thôi, lấy cái hình này khác nào khác đê,
đại ka phong độ thế mà lấy đíu gì cái hình nhìn phờ phạc thế?
cả cái facebook cũng đổi đi nhé, đkm

1 Likes

Nóng thế. :money_mouth_face:

đúng anh ạ, a7 cho đi là bất tử! sống mãi với thời gian

2 Likes

Kkkk

4 Likes